Kwanini mchawi ana aibu malaya hana aibu?

Kwanini mchawi ana aibu malaya hana aibu?

Nilienda kumloga jamaa yangu usiku nikachemka nilipokutana nae kesho yake nikaona aibu, siku moja niliopoa malaya nilipokutana sikuona aibu malaya nae alikua na furaha.
There for Wewe ni mchawi
 
Kuweka picha ya huyo dada ni ushamba kama amekumwaga pambana na hali yako nyie ndo wageni mliokuja na gari la ng'ombe leo mnajivimbisha kumbe watu wanawachora tu!
 
Hivi unapoenda kuwanga,huku kitandani kwako kunabaki empty au mnaachaga likitu alike you au mnatoka kabisa physically unakua haupo ndani?
 
Najiuliza kama uyo unaemuita malaya akaja akaweka picha yako wewe kuwa wewe ni mteja wake wa kudumu

Inawezekana usiwe mchawi wa kuwanga ila hili la kuweka picha za watu na kuwadhalilisha umeonesha kabisa kuwa wewe u mchawi

Mwanamke yoyote anaekuvulia chupi iwe bure au kwa pesa jua kuwa amekuheshimu kwa kiasi chake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom