Kwanini maskini ni wengi kuliko matajiri?

Kwanini maskini ni wengi kuliko matajiri?

Red black

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2019
Posts
18,675
Reaction score
60,521
Ukiangalia pengo kati ya maskini na matajiri ni kubwa vibaya sana na linazidi kuongezeka duniani kote.
Screenshot_20261030-161015~2.jpg
 
Tangu mwanadamu agundue kitu kinaitwa currency ndipo gap ya distribution ya wealth ikawa pana sana.

Ndio maana huwa nashangaa matapeli wanaojiita wakomonisti ambao wanadanganya watu kuwa style yao ya uongozi ni ya kutengeneza even distribution ya mali na mafanikio, ilimshinda nyerree, maana communism ni trap ya socialist party ku control na kujichukulia fedha bila ya kupingwa maana hakuna demokrasia ya kuulizwa na kuhojiwa, ndicho unachikiona leo bongo land.

Na as long as currency itasimama kama means ya commerce umasikini hautakaa kuisha.
 
Tangu mwanadamu agundue kitu kinaitwa currency ndipo gap ya distribution ya wealth ikawa pana sana.

Ndio maana huwa nashangaa matapeli wanaojiita wakomonisti ambao wanadanganya watu kuwa style yao ya uongozi ni ya kutengeneza even distribution ya mali na mafanikio, ilimshinda nyerree, maana communism ni trap ya socialist party ku control na kujichukulia fedha bila ya kupingwa maana hakuna demokrasia ya kuulizwa na kuhojiwa, ndicho unachikiona leo bongo land.

Na as long as currency itasimama kama means ya commerce umasikini hautakaa kuisha.
Interesting
 
Kama ukitumia akili , watu dunia wanafuata mkumbo, inawezekana hili kundi la watu bil 8 ,basi wanaongoza na watu hawafiki hata laki moja ...Ni mifumo tu , mbaya ukienda kinyume na hiyo mifumo ,utaambiwa haujastaarabika mara uko zama za mawe.

Kuna kasumba ya AI imeanza , ipo siku kila nchi itatumia na hpo ndipo kazi zitapungua kwa sana .
 
Back
Top Bottom