cocastic JF-Expert Member Joined Nov 30, 2019 Posts 122,266 Reaction score 201,297 Jun 1, 2021 #101 Ukweli mtupu huu, wastaafu warudishe mali za umma kwa maslahi ya wanachi. Tena JK arudishe hilo kasri lake haraka iwezekanavyo khaaaah.
Ukweli mtupu huu, wastaafu warudishe mali za umma kwa maslahi ya wanachi. Tena JK arudishe hilo kasri lake haraka iwezekanavyo khaaaah.
Yoda JF-Expert Member Joined Jul 22, 2018 Posts 64,554 Reaction score 110,069 Jun 1, 2021 #102 Haya ni maneno ya akina Asha Ngedere wa Buza Extrovert said: Ndio kashanunua Benz sasa na hakuna kitu utafanya! Ikikuudhi kunya fenesi Click to expand...
Haya ni maneno ya akina Asha Ngedere wa Buza Extrovert said: Ndio kashanunua Benz sasa na hakuna kitu utafanya! Ikikuudhi kunya fenesi Click to expand...