Kwanini Majaji hawaruhusiwi kujichanganya sana?

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
5,248
2,000
Unaposema hawaruhusiwi maana yake ni kwamba wanakatazwa.
Nani anawakataza?
Kwa cheo na wadhifa wa jaji hapa Tanzania, hakuna wa kumkataza kutembea popote hapa nchini.
Ni watu wa kujisikia hawawezi kudhurula hovyo . Kila kitu hupatiwa bure
 

Vagabond99

Member
Sep 29, 2019
24
45
Unaposema hawaruhusiwi maana yake ni kwamba wanakatazwa.
Nani anawakataza?
Kwa cheo na wadhifa wa jaji hapa Tanzania, hakuna wa kumkataza kutembea popote hapa nchini.
Ni watu wa kujisikia hawawezi kudhurula hovyo . Kila kitu hupatiwa bure
Shukran kwa mchango wako mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom