Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,511
- Thread starter
- #81
Mtoa mada acha zako jinsi ninavyokapenda kanandy na wembamba wake yaani nineumia sana.
Nandy tyr ni mfano wetu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
Mtoa mada acha zako jinsi ninavyokapenda kanandy na wembamba wake yaani nineumia sana.
Kesho demu mweusi akikukataa utasema hapa tena mademu weusi wote ni malaya
ha ha haaa ha haaa hapana mkuu ni namna ya uandishi tuu nikutolee povu mkuu kwani umeninyooshea kidoleee?Povuu [emoji95]
Basi waheshimu sana maana una mama pia na shangaziSina dada asee
Hakikisha ukimpata tena mpige kuni ya kutosha... sio kitoto.. yaan demu kila muda adai game basi jua hupigi game kali..
Basi waheshimu sana maana una mama pia na shangazi
Una uhuru wako lakini
Nisamehe basi yaishe naona nimevamia uzi [emoji57][emoji57]Mkuu vp [emoji23]
😀😀😀Umalaya ni tabia ya mtu tu sidhani kama inahusiana na maumbile hiyo. Unasemaje kuhusu miye/siye vibonge wafupi na hatujatulia vile vile?
Mkeo ni mfupi?
leo nipo zangu home tu sijatoka coz shem lenu anaumwa sana na sijatoka kwa heshima yake nipo hapa nampetipeti mama la mamaNdio nani uyo?
Dah we acha tu mungu fundi sana natamani hata nipate gemu moja na mtoto wangu wa kinyakyusa sema ndo zilipendwa
leo nipo zangu home tu sijatoka coz shem lenu anaumwa sana na sijatoka kwa heshima yake nipo hapa nampetipeti mama la mama
leo nipo zangu home tu sijatoka coz shem lenu anaumwa sana na sijatoka kwa heshima yake nipo hapa nampetipeti mama la mama
Kupasha kiporo inawezkana mkuu
Ni wazuri watamu
Sana tu mzee baba kupasha kiporo kawaida sana