Kwanini mademu wembamba /warefu ni malaya?

Kwanini mademu wembamba /warefu ni malaya?

Cash Generating Unit

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Posts
13,284
Reaction score
39,510
Am back again, leo nipo zangu home tu sijatoka coz shem lenu anaumwa sana na sijatoka kwa heshima yake nipo hapa nampetipeti mama la mama[emoji41]

Bila poteza muda twendeni kwa mada nmefanya researchs nyingi sana kuhusiana na hao viumbe tajwa hapo juu, wengi wao hawajtulia sana. Wanat*bwa sana.

Je hivi kuna logic yyte kuhusiana na sifa za hao wanawake na tabia zao???
 
Kama ulikutana na Mwajuma ambae ni mrefu , mwembamba alafu malaya, sema hivi "Mwajuma Mfugale mwenye miaka 25, anaeishi Tandika kwa mchambia chupa nyumba namba 406 ni malaya".

Habari za kukutana na wapuuzi wenzio wachache alafu unakurupuka kuwajumuisha dada zangu ziishe asee!
 
Am back again, leo nipo zangu home tu sijatoka coz shem lenu anaumwa sana na sijatoka kwa heshima yake nipo hapa nampetipeti mama la mama[emoji41]

Bila poteza muda twendeni kwa mada nmefanya researchs nyingi sana kuhusiana na hao viumbe tajwa hapo juu, wengi wao hawajtulia sana. Wanat*bwa sana.

Je hivi kuna logic yyte kuhusiana na sifa za hao wanawake na tabia zao???
Kweli mkuu naunga mkono hoja
 
Dahh! Bro hao watamu sana wananyumbulika mno ktk 6×6 na miili yao inaruhu kuka style nyingi
Hao wanaitwa English figure visambwanda vyao vipo kwa mbali hadi akiva kipodo ndio kinaonekana
Ndio ugonjwa wangu hao yani acha kabisa

Pole sana[emoji119]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom