Kwanini Kubenea anataka Makonda aondolewe Kinondoni?

Kwanini Kubenea anataka Makonda aondolewe Kinondoni?

yeye Kubenea ndie alitakiwa wa kwanza kufukuzwa kwa kuiongopea dunia kwa miaka zaidi ya minane kupitia magazeti yake ya Mwanahalisi ya kuwa Lowasa na Sumaye ni mafisadi wa kutupwa nchi hii. lakini baada ya kulambishwa manoti akaikana ukweli na nafsi yake . Mungu yupo na malipo lazima yafanywe hapahapa duniani! hawezi kufanya watanzania ni mazuzu kiasi hicho

malipo yalifanyika kwenye sanduku la kura na alipata mshahara wake mnono.
 
hakuna watu wapiga deal kama chadema naona ufisadi mkubwa ndani ya kinondoni makonda akichuana na mafisadi hili liko wazi KBS sasa huyu kubenea na wasiwasi naye kwanza kutokana na history yake mwenyewe tumejionea ni jinsi gani huyu kubenea alivyo mnafiki kingine ni no tabia ya hivi karibuni iliyoonyeshwa na chama chake kukosa msimamo pale pesa inapomwangwa juu ya meza chama kinaishiwa pumzi na kuuanza kumpamba hatu yule kilikuwa kunamwita mwizi.huyu bwn kubenea kunafisadi mmoja linaweza kuwa nyuma yake
 
Unapata mawazo mengi bure...
Unataka kujua faida ya nani?

Basi anza kuangalia mwenendo huu.

Makonda haziivi na chadema, na ni adui wao namba mbili baada ya Nape.

Makonda haziivi kabisa na aliyekuwa mgombea urais chadema. Kama kuna watu waliomchafua na kumdhalilisha yule bwana kwa makavu live ni huyu Makonda. Huyu bwana alishabikia na kuhakikisha jamaa anakatwa.
Na baada ya kukatwa alifanya vitimbi vingi kuhakikisha hawi raisi.

Sasa hebu angalia ni nani swahiba na kiongozi wa kumsafisha Mgombea? Ni kubenea hivyo lazima akwaaane na waliokuwa wanamchafua...majeraha ya uchaguzi hayajaisha.

Vile vile ndoto za watu flani kuwa mawaziri zilizimwa ghafla baada ya lowassa kukatwa Oct 25.

Unga dots mwenyewe.

Swadakta umenikumbusha ile clip ya Makonda ....na hii yaweza kuwa sababu kuu kabisa ......Kumbe jamaa anamtumikia fisadi badala ya wananchi wa kinondoni.

Mkuu tuendelee kuchimba zaidi.
 
Kwa taarifa yako tz ni mazuzu kuliko mazuzu wote duniani! Nchi ambayo unaulizwa lasilimali na maliasili nyingi unazo kwanini maskini unajibu SIJUI!

Hao ndio viongozi wa taifa letu
 
Swadakta umenikumbusha ile clip ya Makonda ....na hii yaweza kuwa sababu kuu kabisa ......Kumbe jamaa anamtumikia fisadi badala ya wananchi wa kinondoni.

Mkuu tuendelee kuchimba zaidi.

Jingalao wewe ni dada wa ajabu sana
 
hakuna watu wapiga deal kama chadema naona ufisadi mkubwa ndani ya kinondoni makonda akichuana na mafisadi hili liko wazi KBS sasa huyu kubenea na wasiwasi naye kwanza kutokana na history yake mwenyewe tumejionea ni jinsi gani huyu kubenea alivyo mnafiki kingine ni no tabia ya hivi karibuni iliyoonyeshwa na chama chake kukosa msimamo pale pesa inapomwangwa juu ya meza chama kinaishiwa pumzi na kuuanza kumpamba hatu yule kilikuwa kunamwita mwizi.huyu bwn kubenea kunafisadi mmoja linaweza kuwa nyuma yake

Kama wale walio hamisha twiga kuwapeleka umangani
 
yeye Kubenea ndie alitakiwa wa kwanza kufukuzwa kwa kuiongopea dunia kwa miaka zaidi ya minane kupitia magazeti yake ya Mwanahalisi ya kuwa Lowasa na Sumaye ni mafisadi wa kutupwa nchi hii. lakini baada ya kulambishwa manoti akaikana ukweli na nafsi yake . Mungu yupo na malipo lazima yafanywe hapahapa duniani! hawezi kufanya watanzania ni mazuzu kiasi hicho

hii singo tumeichoka lowasa lowasa lowasa !
 
Makonda ameingia choo cha kike kubenea atamsulubu sana akijamba tuu anayeee
 
Iko tabia mbaya sana ya wabunge wengi kutengeneza kashfa ili kumng'oa mtumishi wa umma au kiongozi wa taasisi flani au kiongozi wa kisiasa kwa manufaa flani.

Iko tabia ya kutafuta au kutengeneza zengwe dhidi ya mtu flani ili tu watu flani waanze kufanya yao!!

Iko hii tabia ya wabunge kuleta kashfa bungeni baada ya kununuliwa.

Kwa upande wa Kinondoni namuona mbunge kubenea akijitahidi kwa hali na mali ili tu Makonda ang'olewe ukuu wa wilaya ya Kinondoni.

Sielewi jitihada hizi ni kwa manufaa ya nani nyuma ya pazia??

makonda anatafuta umaarufu wa kitoto.hivi ikitokea nayeye kachelewa kwenye kikao au ofisini awekwe lupango angalia cha unachoandika wewe?0
 
HIV nawe jingalao mbona unatuletea mada za kijingajinga humu,,yan macho yamekutoka kweli eti unamtetea makonda,,kweli nmeamin ukiwa na akil ni Mali kubwa sana
 
Iko tabia mbaya sana ya wabunge wengi kutengeneza kashfa ili kumng'oa mtumishi wa umma au kiongozi wa taasisi flani au kiongozi wa kisiasa kwa manufaa flani.

Iko tabia ya kutafuta au kutengeneza zengwe dhidi ya mtu flani ili tu watu flani waanze kufanya yao!!

Iko hii tabia ya wabunge kuleta kashfa bungeni baada ya kununuliwa.

Kwa upande wa Kinondoni namuona mbunge kubenea akijitahidi kwa hali na mali ili tu Makonda ang'olewe ukuu wa wilaya ya Kinondoni.

Sielewi jitihada hizi ni kwa manufaa ya nani nyuma ya pazia??

Unaanzaje kujadili thread ya mtu aliye jipambanua ni mjinga!
 
Back
Top Bottom