Kwanini Kubenea anataka Makonda aondolewe Kinondoni?

Kwanini Kubenea anataka Makonda aondolewe Kinondoni?

Iko tabia mbaya sana ya wabunge wengi kutengeneza kashfa ili kumng'oa mtumishi wa umma au kiongozi wa taasisi flani au kiongozi wa kisiasa kwa manufaa flani.

Iko tabia ya kutafuta au kutengeneza zengwe dhidi ya mtu flani ili tu watu flani waanze kufanya yao!!

Iko hii tabia ya wabunge kuleta kashfa bungeni baada ya kununuliwa.

Kwa upande wa Kinondoni namuona mbunge kubenea akijitahidi kwa hali na mali ili tu Makonda ang'olewe ukuu wa wilaya ya Kinondoni.

Sielewi jitihada hizi ni kwa manufaa ya nani nyuma ya pazia??

Viatu viatu viatu viatuuuuuuuuuuuuuu.Mtumikie ------ upate mkate wako
 
Huna taarifa kaa kimya!

Makonda alianza na hili sakata la barabara kabla Magufuli hajawa rais....Na Ukawa waliitumia kete hii eti Barabara za Magufuli hazina ubora.

Acha ulongo angesema haya wakati WA Vasco da gama ndo ningemwelewa
 
Kama Kubenea anatengeneza DUNIA YAKO, basi dunia yako ni ndogo kama ya SISIMIZI.

Sijui hata SOMALIA kama wanafahamu Kubenea ni nani. Sasa Kama Somalia hawajui, China na India sijui vipi?

yeye Kubenea ndie alitakiwa wa kwanza kufukuzwa kwa kuiongopea dunia kwa miaka zaidi ya minane kupitia magazeti yake ya Mwanahalisi ya kuwa Lowasa na Sumaye ni mafisadi wa kutupwa nchi hii. lakini baada ya kulambishwa manoti akaikana ukweli na nafsi yake . Mungu yupo na malipo lazima yafanywe hapahapa duniani! hawezi kufanya watanzania ni mazuzu kiasi hicho
 
Acha ulongo angesema haya wakati WA Vasco da gama ndo ningemwelewa

Aliyasema sema hukumsikia na ndio maana huwezi kumuelewa kwa sababu sio msikivu na mfuatiliaji
 
Kubenea anataka kumtoa Anakonda kutoka Kinondoni kwenda Chalinze ili akan'arishe viatu na kufunga gidamu za Rithiwan.
Hapo bado mnamwona Kubenea mbaya kweli? Acheni roho mbaya.
 
izo nitihada umeziona wapi..unataka.afiche ukweli?? kisa amemtoa ktk gazeti akimfunga kamba za viatu riz moko?? ukweli ndio huo raisi amepewa mamlaka mengi adi anayatumia vbaya hasa ktk uteuz wa wakuu wa wilaya nk
 
Kama Kubenea anatengeneza DUNIA YAKO, basi dunia yako ni ndogo kama ya SISIMIZI.

Sijui hata SOMALIA kama wanafahamu Kubenea ni nani. Sasa Kama Somalia hawajui, China na India sijui vipi?

jenga hoja kamanda using'ang'anie mara Somalia mara China mara India? ? tuambie ushahidi Kubenea aliikuwa anasema anao dhidi ya Lowasa kuhusu ufisadi. alikuwa akijifanya mtaalam wa habari za kiuchunguzi
 
Back
Top Bottom