Kwanini Kubenea anataka Makonda aondolewe Kinondoni?

Kwanini Kubenea anataka Makonda aondolewe Kinondoni?

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,412
Reaction score
31,917
Iko tabia mbaya sana ya wabunge wengi kutengeneza kashfa ili kumng'oa mtumishi wa umma au kiongozi wa taasisi flani au kiongozi wa kisiasa kwa manufaa flani.

Iko tabia ya kutafuta au kutengeneza zengwe dhidi ya mtu flani ili tu watu flani waanze kufanya yao!!

Iko hii tabia ya wabunge kuleta kashfa bungeni baada ya kununuliwa.

Kwa upande wa Kinondoni namuona mbunge kubenea akijitahidi kwa hali na mali ili tu Makonda ang'olewe ukuu wa wilaya ya Kinondoni.

Sielewi jitihada hizi ni kwa manufaa ya nani nyuma ya pazia??
 
yeye Kubenea ndie alitakiwa wa kwanza kufukuzwa kwa kuiongopea dunia kwa miaka zaidi ya minane kupitia magazeti yake ya Mwanahalisi ya kuwa Lowasa na Sumaye ni mafisadi wa kutupwa nchi hii. lakini baada ya kulambishwa manoti akaikana ukweli na nafsi yake . Mungu yupo na malipo lazima yafanywe hapahapa duniani! hawezi kufanya watanzania ni mazuzu kiasi hicho
 
Kubenea ni taplo la kisiasa. wenye akili tulisha achana nae. naomba mwenye CV yake aipost humu
 
Heshima ya kubenea iliisha tu pale alipoanza kumpamba Lowassa ilhal yy aliuaminisha umma wa watanzania kuwa lowasa ni fisadi.....hadi kamati ya mwakyembe ilitumia vielelezo vya mwanahalisi kumbana lowasa.....
.

Kubenea amegeuka kuwadi mkuu wa lowasa ili kusafisha maovu yake yy na ya lowassa
 
Siku zote alikuwa wapi? Magu anawahenyesha.

Huna taarifa kaa kimya!

Makonda alianza na hili sakata la barabara kabla Magufuli hajawa rais....Na Ukawa waliitumia kete hii eti Barabara za Magufuli hazina ubora.
 
Iko tabia mbaya sana ya wabunge wengi kutengeneza kashfa ili kumng'oa mtumishi wa umma au kiongozi wa taasisi flani au kiongozi wa kisiasa kwa manufaa flani.

Iko tabia ya kutafuta au kutengeneza zengwe dhidi ya mtu flani ili tu watu flani waanze kufanya yao!!

Iko hii tabia ya wabunge kuleta kashfa bungeni baada ya kununuliwa.

Kwa upande wa Kinondoni namuona mbunge kubenea akijitahidi kwa hali na mali ili tu Makonda ang'olewe ukuu wa wilaya ya Kinondoni.

Sielewi jitihada hizi ni kwa manufaa ya nani nyuma ya pazia??

Jinga lao kazini
 
Huna taarifa kaa kimya!

Makonda alianza na hili sakata la barabara kabla Magufuli hajawa rais....Na Ukawa waliitumia kete hii eti Barabara za Magufuli hazina ubora.

Ccm wote ni wachakachuwaji
 
Back
Top Bottom