Kwanini Kubenea anataka Makonda aondolewe Kinondoni?

Kwanini Kubenea anataka Makonda aondolewe Kinondoni?

Njaa haina baunsa. Kubenea njaa kali. Ubungo poleni sana, tegemeeni mbinu za kizamani za kupambana na serikali badala ya kutatua matatizo ya wananchi. Kubenea ndio mbunge hovyo kuliko wote.
 
Kubenea ni mwanaume halisi.
Makonda punde ataaibishwa na Engineer Natty.

Kaiaibisha ccm jimbo alilopo kwenda UKAWA.
 
Mleta mada anapalilia kibarua lumumba.
Kazi alopewa Arusha Mjini kuipaisha ccm kashindwa.
Lema amempa stress
 
Njaa haina baunsa. Kubenea njaa kali. Ubungo poleni sana, tegemeeni mbinu za kizamani za kupambana na serikali badala ya kutatua matatizo ya wananchi. Kubenea ndio mbunge hovyo kuliko wote.

Kuliko hata wewe?
 
Mleta mada anapalilia kibarua lumumba.
Kazi alopewa Arusha Mjini kuipaisha ccm kashindwa.
Lema amempa stress

Yaani lema amefikia stage ya kushinda kwa kwiba kura?
 
Iko tabia mbaya sana ya wabunge wengi kutengeneza kashfa ili kumng'oa mtumishi wa umma au kiongozi wa taasisi flani au kiongozi wa kisiasa kwa manufaa flani.

Iko tabia ya kutafuta au kutengeneza zengwe dhidi ya mtu flani ili tu watu flani waanze kufanya yao!!

Iko hii tabia ya wabunge kuleta kashfa bungeni baada ya kununuliwa.

Kwa upande wa Kinondoni namuona mbunge kubenea akijitahidi kwa hali na mali ili tu Makonda ang'olewe ukuu wa wilaya ya Kinondoni.

Sielewi jitihada hizi ni kwa manufaa ya nani nyuma ya pazia??
Wewe jinga mtumishi yupi wa umma unayemzungumzia? Kama maRC na maDC tupe ikama yao hapa. Halafu jihadhari unaelekea kwenye upumbavu huyo Makonda hana sifa ya kuwa DC ni shukrani za kijinga za CCM tu.

Kubenea CCM hamumuwezi wala serikali yenu haifui dafu. Bungeni ndiyo usiseme maana timu inaimarika mtaumbuka sana.
 
Wewe jinga mtumishi yupi wa umma unayemzungumzia? Kama maRC na maDC tupe ikama yao hapa. Halafu jihadhari unaelekea kwenye upumbavu huyo Makonda hana sifa ya kuwa DC ni shukrani za kijinga za CCM tu.

Kubenea CCM hamumuwezi wala serikali yenu haifui dafu. Bungeni ndiyo usiseme maana timu inaimarika mtaumbuka sana.

Unataka ikama ya maRC na maDC wewe ni kilaza wa kutupwa.

Kwani hujui idadi ya mikoa na wilaya Tanzania?
 
Alikuwa wapi wakati wote aje kuibua sasa ivi?We kweli jinga baba wa wapumbavu.

Kilaza wewe fuatilia jambo kabla hujaja kupost hapa jamvini.
kama huelewi kaa kimya
 
Mleta mada anapalilia kibarua lumumba.
Kazi alopewa Arusha Mjini kuipaisha ccm kashindwa.
Lema amempa stress

Wewe ni muajiriwa wa Ufipa au Ngome ...kuna tofauti kubwa sana kati ya maeneo haya
 
Kubenea ni kandambili la mafisadi ukitaka unamtumia tu unavyotaka ni jamaa fulani jinga sana halijitambui.
 
Back
Top Bottom