Kwanini Kubenea anataka Makonda aondolewe Kinondoni?

Kwanini Kubenea anataka Makonda aondolewe Kinondoni?

HIV nawe jingalao mbona unatuletea mada za kijingajinga humu,,yan macho yamekutoka kweli eti unamtetea makonda,,kweli nmeamin ukiwa na akil ni Mali kubwa sana

Nimtetee Makonda kwani amefanya kosa gani?
Hapa tunazungumzia kimbelembele cha kubenea kwa Makonda.
 
Makonda mwenyewe ameshajua hatakiwi kinondoni na Magufuli ndio maana ana rukaruka kama maharage makavu, ameanza kufanya kazi kipindi cha Magufuli yote alikuwa anayajua leo nae anakuja kama kateuliwa juzi na Magufuli. Ajue file lake liko mezani kwa rais uozo wote wa kinodnoni alishiriki asubiri jipu la kutumbua wakuu wa mikoa na wilaya apate stahiki yake.
 
Kubenea namuona akiwaza maisha yake yatakuwaje huko jela. maana ameishapiga hodi mlango wa jela, na sasa anasubiri kufunguliwa tu. Alizoea kutukana wenziwe vijiweni akafikiri na Manyigu naye ni saizi yake
 
AONDOKE: kwa sababu kama mwenyekiti wa usalama na amani (w) kashindwa kudhibiti panya road, wauza unga, vibaka, ambao wanakosesha wananchi amani kila siku
=>anapambana na maadui wake binafsi
 
Iko tabia mbaya sana ya wabunge wengi kutengeneza kashfa ili kumng'oa mtumishi wa umma au kiongozi wa taasisi flani au kiongozi wa kisiasa kwa manufaa flani.

Iko tabia ya kutafuta au kutengeneza zengwe dhidi ya mtu flani ili tu watu flani waanze kufanya yao!!

Iko hii tabia ya wabunge kuleta kashfa bungeni baada ya kununuliwa.

Kwa upande wa Kinondoni namuona mbunge kubenea akijitahidi kwa hali na mali ili tu Makonda ang'olewe ukuu wa wilaya ya Kinondoni.

Sielewi jitihada hizi ni kwa manufaa ya nani nyuma ya pazia??
acha kuchepuka we dada,kama makonda kakufikisha zaidi ya mumeo hamia kwake
 
Utaendelea kushikiwa akili zako hadi lini?umefinyangwa kiasi kwamba huwezi hata kuitafuta kweli,umebaki kuwa mateka wa kudumu katika kokolo la wanasiasa uchwara wa CCM wenye hofu ya kupoteza maslahi yao.

Sawa,ngoja nikubaliane na wewe kwamba Richmond ni ya Lowassa,lakini ili kuweka kumbukumbu sawa nikukumbushe jambo moja:Wakati wa uwasilishaji wa Ripoti ya kamati teule iliyochunguza mkataba wa Richmond,mwenyekiti wa kamati hiyo aliliambia bunge letu tukufu kuwa katika uchunguzi wao kamati imegundua mambo mengi ambayo kama wakiyasema yote Serikali itaanguka.

Ili kuinusuru Serikali na anguko kuu,mwakyembe na wenzake waliamua kuuficha ukweli mchungu,ambao kwa maoni yao kama ungelisemwa bungeni Serikali nzima Isingeaminika Kabisa hivyo ingepelekea Serikali yote kuangushwa na Bunge lenyewe kwa kupigiwa kura ya kutokuwa na imani na Rais.

Je,kama Richmond ni ya Lowassa,kitisho cha kuanguka kwa serikali yote kilitoka wapi wakati Lowassa angeweza kuwajibishwa tu na Rais akateua Baraza jipya?

Kama kweli Richmond ni ya Lowassa,ilikuwaje mtu huyu muovu aendelee kuhofiwa na Rais kiasi cha kumfanyia kila aina ya mizengwe ili asifurukute kisiasa?

Hoja ya kuwa Lowassa akipewa nchi atalipiza kisasi ilitoka wapi kama kweli aliwajibika kihalali kutokana na makosa aliyoyafanya?

Taifa limewekwa chini ya konga la propaganda chafu kwa muda mrefu,ni wakati sasa wapenda haki tuungane kuudai ukweli uliofichwa na kamati teule ya Richmond.Hatuwezi kuendelea kuruhusu watu wachache waendelee kuwafanya wenzao kafara za kisiasa kwa maslahi yao binafsi.

Aliyeficha ukweli amekabidhiwa ofisi kuu ya sheria,tunamuomba sasa atoke hadhalani na lipoti nzima ya kamati teule ili tuweze kutoa hukumu kwa haki.Kama hilo ni gumu kwake,tunaomba aiongoze ofisi yake ilitendee haki Taifa kwa kumburuza mahakamani Mh.Lowassa ili akahukumiwe kutokana na makosa aliyoyafanya.

unamtetea lowassa? wewe nawe umeambukizwa gonjwa hatari la lowassamania na mbowe. tafuta tiba haraka.
 
Nawashangaa sana wanaoniambia na kujiaminisha kuwa makonda ameibua ufisadi wa bil 5 wewe mtu anatoa sufuria ndani kwake zeni anakwambia amegundua na wakati ilikuwa kabatini na anapajua
 
Leo jumamosi atakuwa bize chalinze anafua nguo za R1
 
Nani anataka mwenzie atoke kwani makonda si ndie alimuanza kubenea poor mind!
 
Back
Top Bottom