Mohamedex121
JF-Expert Member
- Jan 27, 2022
- 1,734
- 3,310
- Thread starter
- #61
Sikupangii maisha nakuhamasishaTusipangiane Maisha [emoji35][emoji35]
Sikupangii maisha nakuhamasishaTusipangiane Maisha [emoji35][emoji35]
Tembelea uzi wangu wa Darasa la Mafundisho ya ndoa.... Kupata maarifa zaidi kuhusu NdoaNdoa gani vipigo visivyoisha,ulevi,matusi mbele ya watoto,ukatili uliokithiri? Kwa mtu anaejuwa amani ya mtu binafsi ni nini? hawezi kujiingiza katika Hilo gereza lililopambwa Kwa Maru Maru.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndoa ni barakaKwa maisha ya sasa
Ndoa ni upuuzi
Ndoa ni Kwa watu dhaifu
Ndoa ni kichaka Cha unafiki
Ndoa ni laana
Ndoa ni kujichimbia kaburi
Tatizo wake wamekuwa gharama sana alafu mbususu zenyewe 2nd sijui 3rd hand.ACHENI KUJICHUA KUPIGA PUNYETO. HIZO NI LAANA MNAJIANGAMIZA WENYEWE.
Tembelea uzi wangu wa Darasa la Mafundisho ya ndoa.... Kupata maarifa zaidi kuhusu NdoaNdoa ni raha kama tu unauwezo thabiti wa kumudu matakwa na mahitaji ya mke tena hawa wa kisasa. Kama ni kijana anayejitafuta mwenyewe hana wa kumshika mkono basi mimi kama kijana mwenye akili nyingi namshauri asioe mapema, ajitafute hadi auone mwanga wa maisha yake. Hakuna sifa ya kuoa kisha wewe na familia yako mkawa watu wa kuteseka. Nina washkaji zangu wameoa ila daily mizinga, hii ni hatari sana.
Naendelea kujifunza kwa mwamba kabisa Kris Lukos. Mwamba ana 56 Maria ana 14. Wanangu msiwasikilize hawa wazee, life la enzi zao ni tofauti na hili, wake wa enzi zao hawakuwa wanagharimu hata 20k ya kujiremba ila hawa wa sasa mahitaji yao ni kisanga sana
Usisubiri uwe na maisha mazuri ndo uoe bali oa mwanamke iwe sababu ya nyinyi nyote kuwa na maisha mazuriBila pesa za kuhudumia Huyo mwanamke Hakuna raha yeyote ya ndoa ...
Pesa ,zimekuwa ngumu mno , vijana wanafanya Kazi vibarua Kwa mwezi Laki tatu ,mbaya Zaidi mwanamke anayetaka kumuoa anataka ahudumiwe Kila kitu kuanzia chini mpaka juu ,mavazi ,chakula n.k ....vijana majukumu yanawazidia wanaona kabisa wanatapeliwa kwenye ndoa ,haiwezekani uwe unahudumua tu MTU back mmekutana ukubwani eti Ni mke Bila yeye kuwa na faida yeyote Kwa mwanaume Zaidi ya sex ( hapa ndipo utapeli unaanzia ) ...
Vijana wakiwezeshwa kipesa wanaoa ...na wanawake siku watakapo kubali kuacha kutanguliza kuhudumiwa badala wao wajitafute wataolewa ...
Tembelea uzi wangu wa Darasa la Mafundisho ya ndoa.... Kupata maarifa zaidi kuhusu NdoaTusipangiane maisha wewe uliyeoa inawezekana huyo mke wako ni demu wa masela kikubwa tuambie kuna utamu gani kwenye ndoa tukuelewe.
Sent from my Infinix X669 using JamiiForums mobile app
Waacheni watu waishi maisha waliyochagua, msitake kuwapangia waishi maisha mnayotaka nyie.Unaogopa nini kuoa unazuia vipi matamanio yako na uko baleghe hutaki kuoa badilika owa ustarehe na mkeo ndoa Raha Sana
Badiliken vijana ambao bado mjaoa muowe
Karibu katika Darasa la Mafundisho ya Ndoa
Na Mohamedex121
View attachment 2817375
Usisubiri uwe na maisha mazuri ndo uoe bali oa mwanamke iwe sababu ya nyinyi nyote kuwa na maisha mazuriAcha ufara utawatunzia hao wanawake mtu aoe uchumi unapokuwa fresh
Sent from my Infinix X6816 using JamiiForums mobile app
Shukurani....Lazima awe na will kuoaa...pia awe financial kdg kuweza kumtunza huyo mke atii safari ndefuuu saaanaaaa
Tembelea uzi wangu wa Darasa la Mafundisho ya ndoa.... Kupata maarifa zaidi kuhusu NdoaKuna mtoto wa dada yangu alioa mwaka jana , wana mtoto mmoja. Anafanya kazi analipwa laki 3. Wanaishi kwa wazazi wa mume. Naona mke anataka kuondoka kwao anasema maisha hayawezi. Mwingine kaoa mwaka juzi, karudi kuishi na wazazi kujipanga tena.
Kuoa si lelemama.
Usikariri maishaKuna dada mmoja kaolewa mwezi wa 3, nimeambiwa anataka kurudi kwao kisa mwanaume mkataba wa kazi umeisha. Eti amechoka kuhudumia familia. Kazi mnayo wanaume. Ile kwa shida na raha haipo tena.
Kwa maisha ya sasa, kuoa ni mtihani kama huna kipato cha uhakika na umeoa mama wa nyumbani au mke mbinafsi.
Usikariri maisha... Usifananishe ndoa za wengine na ya kwakoAcha ujinga wewe unaandka pumba pumba tu ndoa ndoa unazjua hoja za wasiotaka ndoa au ndo kujtoa akili au siyo.
🙂 😀 😀 😀 😀ukitaka kujua utamu una thamani nenda kwenye madanguro uone watu wanavyopoteza helaa kisa genyee wewe nunua mmoja uishii naoo.Bila pesa za kuhudumia Huyo mwanamke Hakuna raha yeyote ya ndoa ...
Pesa ,zimekuwa ngumu mno , vijana wanafanya Kazi vibarua Kwa mwezi Laki tatu ,mbaya Zaidi mwanamke anayetaka kumuoa anataka ahudumiwe Kila kitu kuanzia chini mpaka juu ,mavazi ,chakula n.k ....vijana majukumu yanawazidia wanaona kabisa wanatapeliwa kwenye ndoa ,haiwezekani uwe unahudumua tu MTU back mmekutana ukubwani eti Ni mke Bila yeye kuwa na faida yeyote Kwa mwanaume Zaidi ya sex ( hapa ndipo utapeli unaanzia ) ...
Vijana wakiwezeshwa kipesa wanaoa ...na wanawake siku watakapo kubali kuacha kutanguliza kuhudumiwa badala wao wajitafute wataolewa ...
Jadili mambo ya msingiMtu aoe akikaribia kufa, apate kuongeza idadi ya waombolezaji. [emoji16]
Usikariri maishaAacha waoaneee aacha waoaneex2 Yamethibitisha maacho, ila roho inakataa, wanasema kikulaachoo ni yule unaona anakufaa
Unasubiri nini kuoa???Ngoja tuone...
Usilete ushabiki kwenye inshu serious kama hizi.mtoamada 1 wapinga ndoa 5 mechi inaendelea