Kwanini hutaki kuoa kijana, una matatizo gani?

Kwanini hutaki kuoa kijana, una matatizo gani?

Unaogopa nini kuoa unazuia vipi matamanio yako na uko baleghe hutaki kuoa badilika owa ustarehe na mkeo ndoa Raha Sana

Badiliken vijana ambao bado mjaoa muowe

Karibu katika Darasa la Mafundisho ya Ndoa
Na Mohamedex121

View attachment 2817375
Ndoa ni raha kama tu unauwezo thabiti wa kumudu matakwa na mahitaji ya mke tena hawa wa kisasa. Kama ni kijana anayejitafuta mwenyewe hana wa kumshika mkono basi mimi kama kijana mwenye akili nyingi namshauri asioe mapema, ajitafute hadi auone mwanga wa maisha yake. Hakuna sifa ya kuoa kisha wewe na familia yako mkawa watu wa kuteseka. Nina washkaji zangu wameoa ila daily mizinga, hii ni hatari sana.

Naendelea kujifunza kwa mwamba kabisa Kris Lukos. Mwamba ana 56 Maria ana 14. Wanangu msiwasikilize hawa wazee, life la enzi zao ni tofauti na hili, wake wa enzi zao hawakuwa wanagharimu hata 20k ya kujiremba ila hawa wa sasa mahitaji yao ni kisanga sana
 
Bila pesa za kuhudumia Huyo mwanamke Hakuna raha yeyote ya ndoa ...

Pesa ,zimekuwa ngumu mno , vijana wanafanya Kazi vibarua Kwa mwezi Laki tatu ,mbaya Zaidi mwanamke anayetaka kumuoa anataka ahudumiwe Kila kitu kuanzia chini mpaka juu ,mavazi ,chakula n.k ....vijana majukumu yanawazidia wanaona kabisa wanatapeliwa kwenye ndoa ,haiwezekani uwe unahudumua tu MTU back mmekutana ukubwani eti Ni mke Bila yeye kuwa na faida yeyote Kwa mwanaume Zaidi ya sex ( hapa ndipo utapeli unaanzia ) ...

Vijana wakiwezeshwa kipesa wanaoa ...na wanawake siku watakapo kubali kuacha kutanguliza kuhudumiwa badala wao wajitafute wataolewa ...
 
Unaogopa nini kuoa unazuia vipi matamanio yako na uko baleghe hutaki kuoa badilika owa ustarehe na mkeo ndoa Raha Sana

Badiliken vijana ambao bado mjaoa muowe

Karibu katika Darasa la Mafundisho ya Ndoa
Na Mohamedex121

View attachment 2817375
Lazima awe na will kuoaa...pia awe financial kdg kuweza kumtunza huyo mke atii safari ndefuuu saaanaaaa
 
Bila pesa za kuhudumia Huyo mwanamke Hakuna raha yeyote ya ndoa ...

Pesa ,zimekuwa ngumu mno , vijana wanafanya Kazi vibarua Kwa mwezi Laki tatu ,mbaya Zaidi mwanamke anayetaka kumuoa anataka ahudumiwe Kila kitu kuanzia chini mpaka juu ,mavazi ,chakula n.k ....vijana majukumu yanawazidia wanaona kabisa wanatapeliwa kwenye ndoa ,haiwezekani uwe unahudumua tu MTU back mmekutana ukubwani eti Ni mke Bila yeye kuwa na faida yeyote Kwa mwanaume Zaidi ya sex ( hapa ndipo utapeli unaanzia ) ...

Vijana wakiwezeshwa kipesa wanaoa ...na wanawake siku watakapo kubali kuacha kutanguliza kuhudumiwa badala wao wajitafute wataolewa ...
Kuna mtoto wa dada yangu alioa mwaka jana , wana mtoto mmoja. Anafanya kazi analipwa laki 3. Wanaishi kwa wazazi wa mume. Naona mke anataka kuondoka kwao anasema maisha hayawezi. Mwingine kaoa mwaka juzi, karudi kuishi na wazazi kujipanga tena.

Kuoa si lelemama.
 
Kuna dada mmoja kaolewa mwezi wa 3, nimeambiwa anataka kurudi kwao kisa mwanaume mkataba wa kazi umeisha. Eti amechoka kuhudumia familia. Kazi mnayo wanaume. Ile kwa shida na raha haipo tena.
Kwa maisha ya sasa, kuoa ni mtihani kama huna kipato cha uhakika na umeoa mama wa nyumbani au mke mbinafsi.
 
Back
Top Bottom