chaz beezz
JF-Expert Member
- Nov 26, 2020
- 217
- 877
njoo nkuoe wewe tuongozane kwenye hiyo sayariKaishi sayari ya pekeyako
njoo nkuoe wewe tuongozane kwenye hiyo sayariKaishi sayari ya pekeyako
Kuoa tunataka tatizo hatuna hela ya mahali[emoji3525]Unaogopa nini kuoa, unazuia vipi matamanio yako na uko baleghe hutaki kuoa. Badilika ow ustarehe na mkeo, ndoa Raha sana.
Badilikeni vijana ambao bado hamjaoa muoe.
Karibu katika Darasa la Mafundisho ya ndoa.
Na Mohamedex121
View attachment 2817375
Tukana tena na tena ili upewe tuzo ya matusi maana ndiyo akili yako ilipoishia kiupeo [emoji16]njoo nkuoe wewe tuongozane kwenye hiyo sayari
Ingekua ndoa ni baraka tusingeona wanaume waliooa wanakufa masikini. Umasikini ni laanaNdoa ni baraka
Ndoa huleta heshima
Ndoa ni furaha
Ndoa ni huleta mapenzi
Ndoa ni malezi
Mliooa mnatosha kwa ustawi wa jamii..HASARA NI KWA TAIFA NA JAMII KWA UJUMLA. HIVO NI LAZIMA KUHAMASISHA KUOA KWA USTAWI WA JAMII NA TAIFA