Bandu Ncheche
JF-Expert Member
- Jul 9, 2016
- 512
- 326
Weeee kuna wengine vya kwenu vimetuna hivyoKwasababu viungo vyetu vya uzazi vimefichwa nya kwenu viko nje. Sasa yote na shemeji uone kinachomnogesha dada yako!
Siku zako zinahesabika - Kangi Lugola.Weeee kuna wengine vya kwenu vimetuna hivyo
Siku zako zinahesabika - Kangi Lugola.
Mkuu[emoji23][emoji23][emoji23] wanaume tatizo letu matamanio yapo karibu mno ukiona tako la mwenzio tu tabu teyari.
Wakioga pamoja vibamia vitakosa ujasiri...Vitateseka saaana.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa kwanini iwe halali kuona kinachomnogesha Kaka yako?maziwa yako nje nje nayo ni sehemu ya unogeshajiKwasababu viungo vyetu vya uzazi vimefichwa na kwenu viko nje. Sasa uoge na shemeji uone kinachomnogesha dada yako!
Sio kutuna tu wengine hata akisimama unaona misikio imechomoza njeWeeee kuna wengine vya kwenu vimetuna hivyo