Kwanini DJs hupiga nyimbo za kizamani kwa muda mrefu?

Kwanini DJs hupiga nyimbo za kizamani kwa muda mrefu?

Hapo sawa.

Nikitaka kushangaa aisee.

Hayo mambo ya kuchagua nyimbo yapo kwenye vigodoro, unampa DJ jero unachagua nyimbo unayoitaka, lakini kwa night clubs hakuna.


Na ma DJ's wengi nilivyowadadisi kwa nini hawaruhusu mteja kuchagua nyimbo wakadai kuwa wanahofia nyimbo fulani kurudiwa rudiwa kila mara mwisho wa siku wakaonekana hawana ngoma nyingi ndio maana wanazirudia zilezile.


Halafu kingine wakadai kuwa kila mteja ana aina ya nyimbo anazozipenda So lazima wapige nyimbo tofauti tofauti ili kila mmoja aridhike , ina maanisha kuwa kungekuwa na chaguzi za nyimbo inamaana kuna nyimbo zisingepigwa mwisho wa siku baadhi ya wateja wasingepata wasaa wa kusikiliza na kucheza nyimbo wanazozipenda.
Umetiririka vyema mkuu..safi
 
mkuu chukua earphone zako ingia sujui ni play store au itune tafuta vibao vya maana vyenye bit kisha sikiza utakuwa normal tu
 
We utakuwa wa kizazi cha facebook tu, 90's baby wengi wajanja tunainjoy old schools..

Club bila ngoma za watu kama kina Naughty by nature, Lost boys, Mr.chicks, Luniz, Keith sweat, 2pac, Notorious, Outlaws, N.W.A, Mc hummer, Timberland n.k basi ujue dance haitonoga kwangu.

Hizo bongo fleva zenu za kileo sjui singeli na wabanaji pua ni jau sana, kelele tu!
Nilijua anaongelea olds za akina Kool n the gang, commoders, Lionel Ritchie, Ken Thomas, MarvinGaye, Prince, The Jacksons, Sade, Tinna Turner nk ningemuona mtu wa ajabu kuzikataa ila kama ni za age hiyo uliyotaja zikipigwa muda mrefu kweli zinaboa
 
We utakuwa wa kizazi cha facebook tu, 90's baby wengi wajanja tunainjoy old schools..

Club bila ngoma za watu kama kina Naughty by nature, Lost boys, Mr.chicks, Luniz, Keith sweat, 2pac, Notorious, Outlaws, N.W.A, Mc hummer, Timberland n.k basi ujue dance haitonoga kwangu.

Hizo bongo fleva zenu za kileo sjui singeli na wabanaji pua ni jau sana, kelele tu!


Hawa ni wa Facebook na Insta tu, wanafikiri bongo fleva ni ishu wakati hakuna chochote mara kumi muziki wa dansi.
 
We utakuwa wa kizazi cha facebook tu, 90's baby wengi wajanja tunainjoy old schools..

Club bila ngoma za watu kama kina Naughty by nature, Lost boys, Mr.chicks, Luniz, Keith sweat, 2pac, Notorious, Outlaws, N.W.A, Mc hummer, Timberland n.k basi ujue dance haitonoga kwangu.

Hizo bongo fleva zenu za kileo sjui singeli na wabanaji pua ni jau sana, kelele tu!
vannila ice "ice ice baby


'
 
Hapo sawa.

Nilitaka kushangaa aisee.

Hayo mambo ya kuchagua nyimbo yapo kwenye vigodoro, unampa DJ jero unachagua nyimbo unayoitaka, lakini kwa night clubs hakuna.


Na ma DJ's wengi nilivyowadadisi kwa nini hawaruhusu mteja kuchagua nyimbo wakadai kuwa wanahofia nyimbo fulani kurudiwa rudiwa kila mara mwisho wa siku wakaonekana hawana ngoma nyingi ndio maana wanazirudia zilezile.


Halafu kingine wakadai kuwa kila mteja ana aina ya nyimbo anazozipenda So lazima wapige nyimbo tofauti tofauti ili kila mmoja aridhike , ina maanisha kuwa kungekuwa na chaguzi za nyimbo inamaana kuna nyimbo zisingepigwa mwisho wa siku baadhi ya wateja wasingepata wasaa wa kusikiliza na kucheza nyimbo wanazozipenda.
Hili ndio jibu, na hata wale mnalalamika nyimbo mnazoomba kwenye radio hazichezwi ni kwa sababu hii pia, DJ anapoanza set yake huwa ana Playlist iliyokamilika kama ataruhusu requests ni km kukushirikisha tu lkn sio lazima apangue Playlist yake afuate yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilijua anaongelea olds za akina Kool n the gang, commoders, Lionel Ritchie, Ken Thomas, MarvinGaye, Prince, The Jacksons, Sade, Tinna Turner nk ningemuona mtu wa ajabu kuzikataa ila kama ni za age hiyo uliyotaja zikipigwa muda mrefu kweli zinaboa
Hata izo ni nzuri mkuu, dj mzuri lazma aguse hizo na kwa vijana waliozaliwa late 70's mpaka 80's lazma watazipenda tu. Ila pia zikifululizwa zinaboa maana kuna wengine hawatazipenda pia.
 
Je, ni kutaka kuonekana kwamba wanaujua mziki tangu 80's au wanadhani wateja ndo tunazopenda?

Nyimbo mpya ni nyingi sana hata ukizipiga masaa 24 haziishi...

Nipo hapa Maisha Club makumbusho, jamaa anapiga old schools tu mwanzo mwisho yaani hadi elfu 10 yangu ya mlangoni inaniuma.
Za zamani zina upekee flan uilinganisha na wakat huu midundo ya kufanana fanana.
Any way ungemchek chap abadili play list.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom