- Thread starter
- #21
nairobi kuna wanasaikolojia wazur inaonekanaWewe inakuhusu nini!? Mind your own business.
Sent using Jamii Forums mobile app
nairobi kuna wanasaikolojia wazur inaonekanaWewe inakuhusu nini!? Mind your own business.
Mkuu hilo lipo wazi kabisa..walijisahau kwa huyo Dereva(Adam)lkn wangelijua tangia mwanzo nae angeambatana nao ktk hio safari..mkuu kumbe umenielewa. sababu ya mbowe kuwa ameenda kuwekwa sawa kisaikolojia ni nyepesi mno
Sent using Jamii Forums mobile app
kweli kabisa pia baada ya kuhojiwa angeweza kufa kwa mshituko wa tetemeko la kimaabara!!nijuavyo mimi dereva wa lissu ndio first suspect. yaani ndio angekuwa mtu wa kwanza kuhojiwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuwekwa sawa wakati wa tukio lilipotokea kwa mida ile,,wameanza kumueka sawa baada yakua anahitajika atoe maelezo[emoji1]
Jamaa wanaanza kupata mchecheto baada ya kuona upepo unabadilika.
alaf kama ni maswala y saikolojia, kwa nini asingefanyiwa hapa hapa tu. kwa nini waondoke na mtuhumiwa?Mkuu hilo lipo wazi kabisa..walijisahau kwa huyo Dereva(Adam)lkn wangelijua tangia mwanzo nae angeambatana nao ktk hio safari..
Siku zote Mungu hua anabainisha na atazidi kubainisha.
Na hivi jamii yoote inaishutumu serikali ya awamu ya 5 ndio husika mkuu!!!!
Ona sasa opereshen inayofanyika watahakikisha hadi wakamatwe na wataje.
Kwa makusudi ZAIDI wamewaita mpaka FBI (Shirika LA Upelelezi Marekani)..kuwaomba watoe ushirikiano juu ya huu unyama uliofanywa ili tu,,iwabainishe hao wanaowashutumu
Sent from Calculator Phone vesion007
hapa kuna mchezo mchafuHakuwekwa sawa wakati wa tukio lilipotokea kwa mida ile,,wameanza kumueka sawa baada yakua anahitajika atoe maelezo[emoji1]
Sent from Calculator Phone vesion007
Unajaribu kuwaza upumbavu!muheshimiwa mbowe anasema eti dereva ameenda nairobi kwa ajili ya kuwekwa sawa kisaikolojia. kwa nini asingeojiwa kwanza ndio akaenda huko nairobi. kulikuwa kuna uharaka gani wakat yeye alikuwa mzima kabisa? je hao wanasaikolojia hapa hawapo mpaka nairobi? au kwa usalama wake nae kama lissu? najaribu kuwaza tu wadau.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wanahofia usalama wake[emoji1]alaf kama ni maswala y saikolojia, kwa nini asingefanyiwa hapa hapa tu. kwa nini waondoke na mtuhumiwa?
Sent using Jamii Forums mobile app
huyu dereva atapona lini? au akipona lissu na yeye atapona warudi pamoja[emoji1]Wanahofia usalama wake[emoji1]
Sent from Calculator Phone vesion007
Of course angekuwa anakupumulia angekuja kwako umuweke sawa, lakini kwa vile resource zipo kaenda kwa the best psychologists
Watakaporudi wataendelea kumficha huyo dereva kwa sababu ya usalama wake?Wanahofia usalama wake[emoji1]
Sent from Calculator Phone vesion007
dereva amewekewa ulinzi piaKama unamtaka si uende mbona Nairobi karibu tu hapo
😉😉😉😉
sasa ugonjwa wake dereva unapona lini?Of course angekuwa anakupumulia angekuja kwako umuweke sawa, lakini kwa vile resource zipo kaenda kwa the best psychologists
By the way sio jukumu la dereva kuwatafuta Polisi, tukio limetokea alihamisi then Polisi wamemtafuta Jumamosi kwa hiyo ulitaka akae anawasubiri Polisi?
Mi bado sijakuelewa kama hili ni swali au ni maelezo!
kama ni swali ungeona hii alam ?Mi bado sijakuelewa kama hili ni swali au ni maelezo!
kwami hujui kama dereva na lissu wamewekewa ulinzi?Mi bado sijakuelewa kama hili ni swali au ni maelezo!
Kama wamewekewa ulinzi kuna shida gani?