CHADEMA ndio bunge la Ulaya au Senate ya US wewe zezeta?
Miswada ya kuwatandika bakora iko huko na sio CHADEMA waliyoipeleka.
Majuzi hapa hata dada yake kada wa CCM , Humphrey Polepole mliyemuua alikuwepo huko kuelezea madhila ya kaka yake.
Waliouwawa October 29 hawakua CHADEMA na wala CHADEMA haikuua hata sisimizi tarehe hiyo.
Sasa pambaneni wenyewe msimtafute wa kuanguka nae.
Miswada ya kuwatandika bakora iko huko na sio CHADEMA waliyoipeleka.
Majuzi hapa hata dada yake kada wa CCM , Humphrey Polepole mliyemuua alikuwepo huko kuelezea madhila ya kaka yake.
Waliouwawa October 29 hawakua CHADEMA na wala CHADEMA haikuua hata sisimizi tarehe hiyo.
Sasa pambaneni wenyewe msimtafute wa kuanguka nae.