Kwanini CCM ndio wanalia CHADEMA wapeleke Wabunge wa Viti Maalum na si CHADEMA wenyewe?

Kijana wa jana

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
10,060
2,000
Habari

Kila mmoja wetu ni shahidi kwamba tangu alipoingia madarakani bwana John Joseph pombe magufuli kauli zake na vitendo vyake ilikuwa ni kuua upinzani hasa CHADEMA.

Tumekuja mpaka 2020 kwenye uchaguzi mkuu tukashuhudia ambayo kila mmoja wetu anajua pamoja na kauli tata kwamba wapinzani ndio wanachelewesha maendeleo ya watanzania.

Hatimaye Uchaguzi ukaisha na CCM wakaibuka kidedea kwa mbinu wanazojua wao. Ndugu zetu upande wa pili/CHADEMA wakaamua kujiweka pembeni ili serikali ya CCM iweze kuharakisha maendeleo kwa wananchi, ila cha ajabu kuna kilio kikubwa kutoka CCM kuhusiana na jambo hili.

Yani viongozi wetu pamoja na sisi wafuasi wa chadema tumejiweka pembeni kuhusiana na jambo hili ila ccm wanahangaika sana kulikoni?

Naombeni mnisaidie nipate kuelewa nini kiko nyuma ya kilio hiki cha CCM wakati mahubiri yao siku zote ni kwamba wapinzani hawafai, wapinzani wanachelewesha maendeleo ya wananchi, wapinzani wanashirikiana na mabeberu, upinzani umekufa na maneno mengi ya namna hiyo.

Hata hapa jamiiforums tunaona vijana wa CCM wakijitahidi kuanzisha mada za kuwaomba viongozi wetu wakubali kupeleka wabunge wa viti maalum, wamefika mbali hadi kuleta nukuu za makada wa CCM wakitaka CHADEMA wakubali kupeleka wabunge wa viti maalum.

Je, kuna nini nyuma ya pazia?
 

Kijana wa jana

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
10,060
2,000
Nimesoma kutoka twitter kwenye akaunti ya kamandana mmoja akiandika kuwa Job anawapigia simu baadhi ya wanawake wa CHADEMA waliowahi kuwa wabunge akiwataka wakubali nafasi za viti maalamu
Sasa tatizo nini chadema wamegeuka lulu kwao wakati mahubiri yao na vitendo vyao kwa wananchi ni kwamba wapinzani hawafai?
 

Kijana wa jana

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
10,060
2,000
Kuna kama 2 trillions huwa zinaletwa kwa condition moja ya Bunge kuwa na wasimamizi wa LAC na PAAC....kwa idadi iliyopo akidi haijatimia kuwa na hizo kamati mbili zinazoundwa na wabunge wa upinzani....
Hapa ndio naanza kuelewa kwanini ccm wameanza kutongoza viongozi wa chadema
 

Chibolo

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,420
2,000
Kuna kama 2 trillions huwa zinaletwa kwa condition moja ya Bunge kuwa na wasimamizi wa LAC na PAAC....kwa idadi iliyopo akidi haijatimia kuwa na hizo kamati mbili zinazoundwa na wabunge wa upinzani....
Halafu inasemekana hata wahisani huwa wanakubali kuchangia bajeti kuu ya serikali baada ya kupata maoni ya kambi ya upinzani.
Kwa staili hii hiyo kambi ya upinzani wataipatajeee
 

Kijana wa jana

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
10,060
2,000
Kwan cdm hawatapeleka wawakilishi?
Maana sijasikia tamko lolote rasmi la chama!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom