Kwanini CCM iliwaacha wagombea bora ikatuletea Magufuli?

Kwanini CCM iliwaacha wagombea bora ikatuletea Magufuli?

Huyu ndo raisi tuliyekuwa tunamtaka, na tushampata basi tukae naye tuendeshe nchi, mnakumbuka kikwete tulichokuwa tunamlalamikia utawala wake mzima tunamlalamikia yeye tuuu na watendaji wake, mi namkubali magufuli na napenda awanyooshe wale wote waliokuwa wanajiona wanavuna shamba la bibi na kututawala mtaani, kuna siku kipindi kabla magufuli hajaingia madarakani nilishawahi kumwambia jamaa mmoja kuwa hii nchi haina discipline, mtoto anamdharau mkubwa, watendaji wanajiona miungu, hamna discipline kabisa, ila nashukuru sahv nidhamu imerudi, nakubali mwendo wa magufuli, azidi kwenda mbereeee
 
Nina furahi kuona kuwa hata Chadema wana amini kuwa Rais bora lazima atoke CCM .....Huyo unae muona si bora wana CCM tulimuona ni bora..kuliko hao ulio wataja...
Usijali lakini baada ya 2025 tutawaletea bora mwingine pengine atatoka kwa hao unao waona bora...Lakini kwa sasa kwetu Magufuli ni bora kabisa na alipatikana kwa demokrasia.

KIDUMU CHAMA BORA CHA MAPINDUZI
Naamini ya kwamba angechaguliwa mwingine,kuna ambao wangepinga na kusema kwa mini ccm ilimeacha mchapakazi kama magufuli na kutuletea huyu member ambaye anaendeleza Sera za jk za kusafiri safiri tu?
Kwa kawaida sisi binadamu haturidhiki na hatuwezi kumfurahisha kila MTU kwa wakati mmoja.
Kana utakumbuka,katika historian ya nchi hii hakuna raid alitukanwa na kudhalilishwa kama kikwete na watu waliomba amalize muda wake mapema ili aje raid
1- Mkali
2- Asiye nq makando kando
3 -Atakaye pambana na ufisadi
4 -Aliye mwadilifu
5 -Atakayekusanya kodi
6 -Atakaye rejesha heshima ya civil service ambapo watumishi wa umma walikuwa kama miungu watu.
7 -Atakaye watetea wananchi badala ya kukumbatia wafanya biashara wachache wakiohodhi uchumi ea nchi.
8 -Atakaye simamia vyema uchumi was nchi kwa manufaa ya wote.
Mkuu haya ndiyo ninayoyaona kwa kiongozi wetu.
Tatizo kubwa sana lipo kwetu,ambao tulizoea kukatiza (Short cut) katika utafutaji wetu wa riziki za kila siku.
Kipindi kile MTU kama sio mpigaji ulionekana falaa,ukiwa mpiji mzuri unasifiwa sana upigaji wako ambao unaangamiza wengine.
Siku hizi hatusikii unanijua Mimi ni nani?
 
Labda shetani kwenye alimashaur kuu ya ccm alkua kazni effectively

Mbele ya jina “John Joseph Pombe Magufuli” mashetani hawakuliona kija lake ili wazibe nyota yake ila yaliona majina ya wale wengine 41!!! Malaika na Watakatifu walikuwa (The Celestials) walishikilia jina la Magufuli wale wengine wote walikuwa wanategemea in one form or another Sangomas, wengine bila kujua kwa kwenda kwao kuchinja mbuzi, sherehe za mbege, dengelua, Rubisi, chibuku, kuwekewa mikono ya baraka na feki Pastors(wanatumia mizimmwi kupunga pepo huku wamevaa misalaba kumbe ni “unclean” na kadhalika! Ni Mapastor au Masheikh lakini badala ya kumhubiri Mungu wanashambulia Pastors au Masheikh wengine kana kwamba wametumwa na Mungu kusengenya au kushambulia wahubiri wengine!Magufuli aliwekewa mikono na the True Man of God’ ndiyo maana mashetani hawakuweza kucheza na jina lake! - however hii ni kwa imani yangu! Kwa hiyo Vox Populi Vox Dei. Angalichaguliwa mwingine badala ya Magufuli, nahisi hata mlima Kilimanjaro ungekuwa umeshauzwa kama mikataba ya gesi asilia ya kusini mwa Tanzania!Mungu karudisha awamu ya kwanza ya utawala wa Tanzania [emoji1241] Mwl Nyerere aliacha kuvuna rasimali asilia kuliko kugawa bure kwa kutokuwa na wataamu wetu wenyewe na wazalendo - siyo wa kuuza nchi kwa Wachina, Russia, au Magharibi!
 
Ungekuja na kasoro za Membe au Mwandosya ungeeleweka lkn kusema sina akili haiwezi ku justify kuwa Magufuli ni rais bora.
Rekebisho, mada sio ya rais bora bali mgombea bora kulilo wote aliopambana nao huko ccm.
 
Siku hizi hatusikii unanijua Mimi ni nani?
Ni kweli siku hizi hatuwasikii hao hasa waliokuwa wanatamba na pesa zao kina, Seti, Manji, siku hizi wanaotamba ni washamba waliopewa madaraka kina Makonda, kina Muro, na wapambe wao kina Musiba ndio wanaosema utanijua mimi nani.
 
Mleta thread nakubaliana nawe, ila ktk list hebu jina la mtu kama makamba liondoe! Hii nchi sio ya majaribio tena mkuu. Tuwe na watu wanaoeleweka na tunaowajua vyema mkuu.
 
Kwanza naomba nikiri kuwa binafsi sikumchagua rais John Pombe Magufuli ingawa nilijua atashinda, sababu ni moja tu hakuwa mgombea bora.

Baada ya jina la Magufuli kupitishwa na mkutano mkuu wa CCM kuwa mgombea, wazo la kwanza lililonijia kichwani ni kuwa wajumbe wa CCM walijali maslahi ya chama zaidi kuliko nchi, kuwa walichoangalia wao ni chama kwanza kibaki salama lkn si kuteua mgombea bora ili aje kuwa kiongozi wa watanzania wote na sio kiongozi wa CCM.

Nikajiuliza, Usalama wa Taifa ulikuwa wapi kuzuia hili lisitokee, najua wasingeweza kupinga hadharani kutokana na maadili ya kazi lkn walikuwa na uwezo wa kuzuia kwa vile walijua fika udhaifu wa Magufuli.

Nilitaraji CCM watuletee watu kama Balozi Mahiga, Asha Migiro au Membe wazoefu wa diplomasia za kimataifa. Nilitegemea watuletee watu waadilifu wasio na doa kama kina Agustino Ramadhan, Mizengo Pinda, mama Samia au Shein, angalau basi wangetuletea jasusi la kimataifa kama Kitine kupambana na hujuma za majirani zetu kwenye soko huria la uchumi.

Hivi kweli CCM walishindwa vipi kuteua angalau mmoja bora kati ya hawa wagombea 38 waliojitokeza?

1. Bernard Membe
2. Balozi Mstaafu Agustine Mahiga,
3. Mizengo Pinda,
4. January Makamba,
5. Balozi Amina Said Alli,
6. Profesa Mark Mwandosya
7. Mama Samia Suluhu
8. Jaji Mstaafu Agustino Ramadhan,
9. Asha Rose Migiro.
10.Dk. Ali Mohamed Shein,
11.Dk. Hassy Kitine.

TUJISAHIHISHE, muda bado upo tusirudie makosa tena hapo 2020 tutajuta.

Mawazo huru kutoka kwa mwanaJF mzoefu Quinine.
kama wataka kujidanganya endelea lakini ukweli utabaki pale pale kwa ccm hakuna mgombea bora wote ni mabomu tu na kwa taarifa yako Tanzania will never develop under ccm hata kwa miaka mia. ikiwa nyerere ndie aliyekuwa best raisi na hakufanya lolote laa maana zaidi ya kuendeleza umasikini japo kuwa nchi imesheheni rasilimali nyingi mno.
 
Kwanza naomba nikiri kuwa binafsi sikumchagua rais John Pombe Magufuli ingawa nilijua atashinda, sababu ni moja tu hakuwa mgombea bora.

Baada ya jina la Magufuli kupitishwa na mkutano mkuu wa CCM kuwa mgombea, wazo la kwanza lililonijia kichwani ni kuwa wajumbe wa CCM walijali maslahi ya chama zaidi kuliko nchi, kuwa walichoangalia wao ni chama kwanza kibaki salama lkn si kuteua mgombea bora ili aje kuwa kiongozi wa watanzania wote na sio kiongozi wa CCM.

Nikajiuliza, Usalama wa Taifa ulikuwa wapi kuzuia hili lisitokee, najua wasingeweza kupinga hadharani kutokana na maadili ya kazi lkn walikuwa na uwezo wa kuzuia kwa vile walijua fika udhaifu wa Magufuli.

Nilitaraji CCM watuletee watu kama Balozi Mahiga, Asha Migiro au Membe wazoefu wa diplomasia za kimataifa. Nilitegemea watuletee watu waadilifu wasio na doa kama kina Agustino Ramadhan, Mizengo Pinda, mama Samia au Shein, angalau basi wangetuletea jasusi la kimataifa kama Kitine kupambana na hujuma za majirani zetu kwenye soko huria la uchumi.

Hivi kweli CCM walishindwa vipi kuteua angalau mmoja bora kati ya hawa wagombea 38 waliojitokeza?

1. Bernard Membe
2. Balozi Mstaafu Agustine Mahiga,
3. Mizengo Pinda,
4. January Makamba,
5. Balozi Amina Said Alli,
6. Profesa Mark Mwandosya
7. Mama Samia Suluhu
8. Jaji Mstaafu Agustino Ramadhan,
9. Asha Rose Migiro.
10.Dk. Ali Mohamed Shein,
11.Dk. Hassy Kitine.

TUJISAHIHISHE, muda bado upo tusirudie makosa tena hapo 2020 tutajuta.

Mawazo huru kutoka kwa mwanaJF mzoefu Quinine.



Katika uliowataja hakuna zaidi ya Magufuli, ota ndoto nyingine.
 
Wewe hebu usiwatafutie watu matatizo na nyuzi zako za stress hizi......


We unaona mtu sasa hivi hata ukipiga miayo halafu ukashushia na msonyo unakamatwa kwa kosa la kusonya na kudharau mamlaka halafu unataka watu wachangie huu upuuzi wako.....hebu tuache...
 
Back
Top Bottom