kwa hali ya kibiashara ilivyo kwa sasa ambapo makampuni yanapunguza wafanyakazi na kupunguza matumizi yasiyo na msingi ni vigumu kutoa misaada mikubwa unless wanamuhofia kwahiyo wanatoa huku rohoni wanaumia maana mtu kama huyo ukimkatalia mchango inamaana umemkatalia..sasa uwe vizuri kwenye biashara zako otherwise unapotea kwenye biashara.tumeona ambao wako kinyume walivyofanyiwa mfano mzuri ni Mbowe biashara zake,mwingine tofauti ambae amefanyiwa aliyofanyiwa mbowe ni nani?au yeye pekee ndio alikuwa na matatizo?Mkuu unajikanganya bila hata kuona aibu
Kwa hiyo hutaki makampuni makubwa yajenge nchi yao?
Tatizo huwa hamfuatilii habari za Makonda mnaishia kubeza mpaka pale mnapoona kuna utamu utamu unajitokeza mnajaribu kumwaga shubiri.
Makonda hapokei pesa ya mtu,anachofanya yeye ni kutengeneza gharama,na kuhamasisha wabia wa maendeleo
Ndio maana unaona anapokea vitanda na magodoro,majengo ya wodi za wazazi,hao wafadhili wanamaliza wenyewe wanamkabidhi yeye,Takukuru wanaingiaje hapo?