Kwanini akina dada wanapenda kuanika kufuli zao hadharani?

Kwanini akina dada wanapenda kuanika kufuli zao hadharani?

mkalifya

Member
Joined
Jan 22, 2014
Posts
41
Reaction score
10
GT ili jambo nimekuwa likinishangaza na kunihudhi kwa muda sasa, wanawake walio wengi hasa wadada wanapenda kuanika kufuli zao nje. Hii inakera sana hasa katika nyumba hizi za kupanga, unakuta umefua visuruali vyako yeye tayari ashaanika kufuli zake kamba nzima. Na hili suala tulikuwa hatulioni kwa mama zetu sijui ni mmomonyoko wa maadili, utandawazi au nini hasa.

attachment.php
 

Attachments

  • 2.jpg
    2.jpg
    54.6 KB · Views: 4,713
MKUU uswahilini kunakera sana mm nishawahi anika t shirt yangu dk 2 nyingi mdada katoka kuoga nakuanika kikufuli chake juu ya t shirt yangu.

huku uswahilini ninapokaa kunakamba hiyo ipo karibia na bafuni any time imejaa kufuri tuu za kila aina
 
Watu wengine wakiona chupi ya mwanamke anamtamani saa hiyo hiyo ndio maana sasa wanaanika hadharani ili wapangaji wapate ashki ya kuwatongoza
 
Huko Ni Kukosa Maadili Na Kujiheshim. Kwa Mtu Anayejitambua Katu Hawezi Kuanika Kufuri Zake Hadhalan.
 
achen ushamba kwn inashda gani?c nguo km nguo nyngne?mm kinachoniudh kinadada weng kupenda kukaa karibu na uani au choo
 
maadili gani yanavunjwa kwa kuanika kufuli nje?
 
GT ili jambo nimekuwa likinishangaza na kunihudhi kwa muda sasa, wanawake walio wengi hasa wadada wanapenda kuanika kufuli zao nje. Hii inakera sana hasa katika nyumba hizi za kupanga, unakuta umefua visuruali vyako yeye tayari ashaanika kufuli zake kamba nzima. Na hili suala tulikuwa hatulioni kwa mama zetu sijui ni mmomonyoko wa maadili, utandawazi au nini hasa.
Fikiria upya, ni mmonyoko wa kichwa chako!
 
Umeanzisha mada kwa mtindo wa swali halafu unaanza kukijibu mwenyewe. Mimi maoni yangu ni kuwa wewe na hawa wenzako mnaosapotiana uelewa wenu au pengine umri ni mdogo.

Chupi ni sehemu muhimu ya afya ya uzazi ya mwanamke na usipokuwa makini nayo inaweza hata kuwaletea kizaa kikavunja ndoa. Chupi inatakiwa ianikwe juani na ikauke vyema ili isiwe chamzo cha fungi.

Dhana ya kutaka kutongozwa ni akili tu za kitoto na kwa kuwa hakina jua la faragha, basi chupi ziendelee kuanikwa nje. Chupi na soksi zote ni nguo za ndani, sijui chupi ina ajabu gani kwenu, unless nyie ni wale ambao za kwenu zina ukoko katikati.

EPUKA FUNGUS, ANIKA CHUPI KWENYE JUA KALI
 
GT ili jambo nimekuwa likinishangaza na kunihudhi kwa muda sasa, wanawake walio wengi hasa wadada wanapenda kuanika kufuli zao nje. Hii inakera sana hasa katika nyumba hizi za kupanga, unakuta umefua visuruali vyako yeye tayari ashaanika kufuli zake kamba nzima. Na hili suala tulikuwa hatulioni kwa mama zetu sijui ni mmomonyoko wa maadili, utandawazi au nini hasa.

attachment.php

Halafu makufuli mengine yanatisha makubwa mno,yana matundu na mengine hayana mipira ya kiunoni.
 
Sasa zianikwe kwenye chaga za kitanda...?...nje ndo vizuri zikauke vzuri na jua...
 
ulitakiwa uongelee huyo dada ambae anaonyesha aliyoivaa na si zile zinazoanikwa, kama hupendi kuona chupi zimeanikwa jenga nyumba yako au panga nyumba nzima hama huko uswahilini, usitake watu waishi utakavyo wewe.
 
Wala hamna ubaya wowote,inaanikwa nje kwasababu kwanza kuepuka magonjwa kama fangasi, pili chupi ikianikwa ndani husababisha unyevu ndani ya nyumba na hatimaye husababisha mafua,na hapa si chupi tu hata taulo au kanga ukishamaliza kutumia ni vizuri ianikwe juani.
 
Hivi wanaume wao wanaanika wapi?
 
Ya nini kujitesa na kuwashwa chupi inatakiwa ipigwe na upepo haswaa na jua nalo liuwe vijidudu..
Wanaanika ndani wakianza kutoa harufu mnakuja tena kuwasema hapa....
Halafu hiyo picha hailandani na ulichoandika.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom