Mkoroshokigoli
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 14,593
- 5,587
Wacha bwana mi naona vinanoga aisee.....unakuta anakataa anabana miguu ukiingiza tu kichwa anaanza kukatika viuno...hehehe huwa nashangaaga kweli.
usikute jamaa mwenyewe akigusa tu anatema wazungu, mbele ya watu anajishaua aonekane na yeye yumo...
ndo tatizo la kuchuna watu wenye hela za mawazo, bia tu ndo unashaut bar nzima!!!shwain ingekuwa kahonga gari je?
hapo ndo ntakushusha nyota , mwanaume anatumia lugha laini tu, mwanamke c punda , ukiona hadi utumie nguvu inabidi ujitathmini upya na urudi jandoni,
mwanaume wa kweri hutumia dumehahaha kweli huyo ndio mwanaume wa kweli!!! inabidi na mie nianze kuitumia hiyo mbinu.....
kumbe ulitaka umvulie weweMshenzi wa tabia tuu huyo jamaa,anamuonyesha nani? basi watu kama hao ukiwavulia nguo wanakua kama kuku hana lolote.
Nimempenda huyo jamaa ningekuwa karibu ningemwongeza beer
kama bia ni kitu kidogo,kilchompeleka hapo bar nini? Na kuanza kunywa za kununuliwa,kwanin asngejinunulia zake kama ni ktu kdogo? We umeona gari ndo k2 kikubwa syo? Nmegundua kumbe mwanaume akiwa na gari tu anaweza malza wadada mtaa mzma,maana ndo ktu kikubwa kwenu.
bado nawewe zamu yako ukipenda offer za bureVya kulazimishana wala havinogi lol! hapo bibie kaenda bakwa tena kavu kavu, mbona pole yake! Hilo jamaa lazima litakuwa limeathirika
hahahaha
umenichekesha
sana
we ni m or f mana hicho kichekoWacha bwana mi naona vinanoga aisee.....unakuta anakataa anabana miguu ukiingiza tu kichwa anaanza kukatika viuno...hehehe huwa nashangaaga kweli.
huruma zake bi dada yule. Je kama yuko katika siku zake za hedhi? kiukweli kulazimishana sio kabisa!!
usemalo ni kweli...nyie wetu tuu ya nini purukushani...kiulaini twakula hahaha maneno matamu yenye kufanya mwanamke ajisikie mwanamke na mwenyekutaka kutoa tunda ili upate kumuonyesha raha ya dushelele....jamani wanawake nyie ni starehe nzuri kweli kweli.....mie napenda mnavyolegeaga wakati wa game tuu
ombea usije kutana na madem dizain ya asha ngedere, utakula mitama hapo..mixa kudhalilishwa....hahaha kweli huyo ndio mwanaume wa kweli!!! inabidi na mie nianze kuitumia hiyo mbinu.....