Marahabaaa.Shikamoo baba!!![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Huwa ananiambia niweke alarm ya saa 11 ili nimwamshe aende kazini, sasa mimi naweka ya saa 10 na nusu ikiita tu naizima najifanya naenda kukojoa nikirudi najifanya kakaa njiani namsukuma ili asogee nipite akistuka tu kwisha habari😛Mara nyingi tupandapo vitandani mwetu baada ya mishemishe za siku nzima huwa tumechoka kwahiyo hata ile makitu hatuifaidi kivile, lakini ukiupa mwili muda wa kupumzika na ukaidamkia dayb na kile kibaridi chake ladha na utamu wake huongezeka mara dufu
Japo kuna wakati pia cha kulalia nacho kina hamu zake hasa kama siku hiyo huna stress na umemkuta mwenzi wako keshajiandaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji87] [emoji87] [emoji87] kuku wako mwenyewe manati ya nini?Huwa ananiambia niweke alarm ya saa 11 ili nimwamshe aende kazini, sasa mimi naweka ya saa 10 na nusu ikiita tu naizima najifanya naenda kukojoa nikirudi najifanya kakaa njiani namsukuma ili asogee nipite akistuka tu kwisha habari😛
saa 11 muda mfupi panakucha, halafu ni risk tunaweza kugairi😀[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji87] [emoji87] [emoji87] kuku wako mwenyewe manati ya nini?