Kwako pitbull na wana Chit Chat


kifo kitamu

kifo kitamu

Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
48
kifo kitamu

kifo kitamu

Member
Joined Jan 24, 2013
19 0 0
Freemason ni jamii ya siri, hakuna ajuae mambo yao yaendavyo wala hakuna freemason kimbelembele kama hawa humu jf. Na wewe mwenyewe huna sifa za kua freemason. Nibora ukajikite zaidi na mambo ya mungu, maana yeye ni mkombozi na hana vigezo wala mashri ya kujiunga nae,yeye hupokea kila mtu na kumfanya awe mwema mbele zake na jamii nzima.kama unataka pesa omba na umlilie mungu kwa nguvu zote nae atakujibu.

copy, manoah naona gemu limekua baya chezea mke ya mtu
 
Last edited by a moderator:
kifo kitamu

kifo kitamu

Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
48
kifo kitamu

kifo kitamu

Member
Joined Jan 24, 2013
19 0 0
Huo sio upepo wa kupita, lazima uku peperushe
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,611
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,611 280
Huo sio upepo wa kupita, lazima uku peperushe
naona unajijibu mwenyewe hivi kwani ungecoment kwenye ile thread kuna ubaya gani?
Na kuna umuhimu gani wa kufungua thread hii?
MBUTANANGA!!!!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
naona unajijibu mwenyewe hivi kwani ungecoment kwenye ile thread kuna ubaya gani?
Na kuna umuhimu gani wa kufungua thread hii?
MBUTANANGA!!!!
Eti amu maana ya ilo neno kwen capital huwa ni nini hasa lol .....
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,019
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,019 5,336 280
huyu bwana...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Kama unajifia kafilie mbele peke yako. Unamhubiri Mungu ama mungu? Mungu anahubiri upendo na sio kuhukumu tu.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,611
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,611 280
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Likes
42
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 42 0
This is my life homey, you decide yours.

my best amu , PM me pls

 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,648