Kwaherini Star times

Koryo2

JF-Expert Member
Nov 28, 2016
1,618
2,000
Baada ya channels za Azam, ten, clouds na ITV kurudishwa na Azam Tv sasa imebidi kuwapa Star times kwaheri ya kuonana.

Binafsi nimeteseka sana kuwafuatilia kila inapotokea tatizo lakini huduma yao imekuwa hairidhishi. Kumbe hakuna kitu kibaya kama ukiritimba. Niwashukuru sana Azam tv na kwaherini ya kuonana star times

Kweli mmetutesa.
 

Mina cute

JF-Expert Member
Sep 18, 2018
1,194
2,000
mi hawa ZUKU wamenichosha aswaa, kwenye king'amuzi chao hamna ITV, CLOUDS TV, CHANNEL TEN, STAR TV, zaidi ya TBC tu na wasafi sijui, kibaya zaidi kifurushi kikiisha uhoni chchote, nataka ninunue King'amuzi cha azam tu kwakweli
Najutaaa
 

Maswezi

Member
May 25, 2019
47
125
mi hawa ZUKU wamenichosha aswaa, kwenye king'amuzi chao hamna ITV, CLOUDS TV, CHANNEL TEN, STAR TV, zaidi ya TBC tu na wasafi sijui, kibaya zaidi kifurushi kikiisha uhoni chchote, nataka ninunue King'amuzi cha azam tu kwakweli
Najutaaa

Njoo dstv huku full shangwe
 

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,782
2,000
Baada ya channels za Azam, ten, clouds na ITV kurudishwa na Azam Tv sasa imebidi kuwapa Star times kwaheri ya kuonana.

Binafsi nimeteseka sana kuwafuatilia kila inapotokea tatizo lakini huduma yao imekuwa hairidhishi. Kumbe hakuna kitu kibaya kama ukiritimba. Niwashukuru sana Azam tv na kwaherini ya kuonana star times

Kweli mmetutesa.
Utamiss waaris
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,567
2,000
Ngoja niamie azam aisee...!! Startimes wapuuzi clouds wameitoa.
 

big_in

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
4,515
2,000
Baada ya channels za Azam, ten, clouds na ITV kurudishwa na Azam Tv sasa imebidi kuwapa Star times kwaheri ya kuonana.

Binafsi nimeteseka sana kuwafuatilia kila inapotokea tatizo lakini huduma yao imekuwa hairidhishi. Kumbe hakuna kitu kibaya kama ukiritimba. Niwashukuru sana Azam tv na kwaherini ya kuonana star times

Kweli mmetutesa.
Naunga mkono
 

deo paul555

JF-Expert Member
Oct 22, 2018
1,411
1,500
Kila mmoja anunue kunachomfaa kulipia hata 10000 wengine hatuwezi,hizo gharama tuwaachie wenye uwezo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom