Kwaheri Dar

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,824
2,000

Dec 1, 2008 - Mmkaazi mmoja wa Dar es salaam akiwa ameshuka katika kituo cha mabaasi ya mikoani cha Ubungo akitokea Mkoani Iringa leo huku akiwa ...
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,253
2,000
Mwaka ni 2009 ila haijaelezwa anatoka wapi
Kituo ni Ubungo Bus terminal
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,724
2,000
Mshana we ni JEMBE napenda unavotupia picha za kutufanya tufikiri zaidi.. Nashangaa yule bibi foxy Atakuja na kiherehere kutaka kuonyesha wapi Umeitolea picha.. INA maana yeye anadhani watu tulio jf tunaweza ku kuamini wewe ETI Kwa KUWA unatumia picha nyingine kuelezeA tukio lingine. Picha inatupa taswira ya Kile unachozungumzia. Yaani yeye uelewa wake unamtuma kwamba sisi tutatapeliwa Kwa sababu tumejua kuwa zile picha ni za vyanzo vingine. Akili za kipumbavu Sana. Ama kweli Tunazeeka vizuri. Tunachokuwa tunajua ni ku mind picha na typing errors
 

LuisMkinga

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
1,481
2,000
hata ukiwa unaenda nyamisati, kilwa au maeneo ya ngende haswa haswa ukiwa stendi za temeke gari zima limejaa vtoweo! huwa najiulza wanatoa kuku mjini wapeleka shamba!
 

dog 1

Senior Member
Nov 20, 2015
113
250
Maskini hii dar es salaam hainitendei haki,
Maisha magumu, nimesota sana,
mwisho wa siku narudi kwetu Tandahimba kulima,
Naondoka na kuku mmoja tu ambaye ndo mali ninayomiliki.....
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,253
2,000
Mshana we ni JEMBE napenda unavotupia picha za kutufanya tufikiri zaidi.. Nashangaa yule bibi foxy Atakuja na kiherehere kutaka kuonyesha wapi Umeitolea picha.. INA maana yeye anadhani watu tulio jf tunaweza ku kuamini wewe ETI Kwa KUWA unatumia picha nyingine kuelezeA tukio lingine. Picha inatupa taswira ya Kile unachozungumzia. Yaani yeye uelewa wake unamtuma kwamba sisi tutatapeliwa Kwa sababu tumejua kuwa zile picha ni za vyanzo vingine. Akili za kipumbavu Sana. Ama kweli Tunazeeka vizuri. Tunachokuwa tunajua ni ku mind picha na typing errors
Ndio maana nasisitiza kila wakati kuwa wapuuzi hawajibiwi...ukishagundua kuwa huyu ni mpuuzi huna haja tena ya kubishana naye...itakusaidia sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom