Kwa wapenzi wa Riwaya za Marehemu Ben Mtobwa

Kwa wapenzi wa Riwaya za Marehemu Ben Mtobwa

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Posts
4,195
Reaction score
2,690
Habari?
Kwa wale wapenzi wa kusoma riwaya mbalimbali za marehemu Mtobwa, tunapenda kuwajulisha kuwa vitabu hivyo vinapatikana Arusha na Dar es salaam.
Vitabu hivyo ni kama ifuatavyo;
Malaika wa shetani 10,000
Mtambo wa mauti 10,000
Tutarudi na roho zetu? 10,000
Mikononi mwa nunda 10,000
Najisikia kuua tena 10,000
Roho ya paka 10,000
Dimbwi la damu 10,000
Mikataba ya kishetani 10,000
Salamu toka kuzimu 10,000
Dar es salaam usiku 10,000
Pesa zako zinanuka 10,000
Zawadi ya ushindi 10,000
Kiguu na njia 15,000
Vitabu vinapatika posta karibu na sanamu mbele ya HD Pharmacy, Kinondoni karibu na ofisi za Airtel duka linaitwa kona ya riwaya na Bunju A kituo cha kwa jeshi.
Kwa mawasiliano zaidi tafadhali piga simu namba 0712504985 whats up and calls au 0763044459 msg na calls.
Karibuni.
 
Habari?
Kwa wale wapenzi wa kusoma riwaya mbalimbali za marehemu Mtobwa, tunapenda kuwajulisha kuwa vitabu hivyo vinapatikana Arusha na Dar es salaam.
Vitabu hivyo ni kama ifuatavyo;
Malaika wa shetani 10,000
Mtambo wa mauti 10,000
Tutarudi na roho zetu? 10,000
Mikononi mwa nunda 10,000
Najisikia kuua tena 10,000
Roho ya paka 10,000
Dimbwi la damu 10,000
Mikataba ya kishetani 10,000
Salamu toka kuzimu 10,000
Dar es salaam usiku 10,000
Pesa zako zinanuka 10,000
Zawadi ya ushindi 10,000
Kiguu na njia 15,000
Vitabu vinapatika posta karibu na sanamu mbele ya HD Pharmacy, Kinondoni karibu na ofisi za Airtel duka linaitwa kona ya riwaya na Bunju A kituo cha kwa jeshi.
Kwa mawasiliano zaidi tafadhali piga simu namba 0712504985 whats up and calls au 0763044459 msg na calls.
Karibuni.
Hivi ni HD Pharmacy au JD Pharmacy? Ben Mtobwa alikuwa ana vitabu vilivyotumika sekondari?
 
HD...
Zawadi ya ushindi na pesa zako zinanuka vimetumika sekondari.
Sawa enzi nipo dar pale Askari Monamenti kulikuwa na pharmacy inaitwa JD labda haipo siku hizi nina miaka mingi sijaibuka DSM.

-Yap Zawadi ya Ushindi nakikumbuka mambo ya Sikamona long tym sana.
 
Sawa enzi nipo dar pale Askari Monamenti kulikuwa na pharmacy inaitwa JD labda haipo siku hizi nina miaka mingi sijaibuka DSM.

-Yap Zawadi ya Ushindi nakikumbuka mambo ya Sikamona long tym sana.
Inawezekana ikawa ni JD pharmacy ila binafsi sijawahi kutazama hiyo pharmacy honestly, nimepata taarifa kuwa kuna HD pharmacy kwa nyuma yao...
 
Habari?
Kwa wale wapenzi wa kusoma riwaya mbalimbali za marehemu Mtobwa, tunapenda kuwajulisha kuwa vitabu hivyo vinapatikana Arusha na Dar es salaam.
Vitabu hivyo ni kama ifuatavyo;
Malaika wa shetani 10,000
Mtambo wa mauti 10,000
Tutarudi na roho zetu? 10,000
Mikononi mwa nunda 10,000
Najisikia kuua tena 10,000
Roho ya paka 10,000
Dimbwi la damu 10,000
Mikataba ya kishetani 10,000
Salamu toka kuzimu 10,000
Dar es salaam usiku 10,000
Pesa zako zinanuka 10,000
Zawadi ya ushindi 10,000
Kiguu na njia 15,000
Vitabu vinapatika posta karibu na sanamu mbele ya HD Pharmacy, Kinondoni karibu na ofisi za Airtel duka linaitwa kona ya riwaya na Bunju A kituo cha kwa jeshi.
Kwa mawasiliano zaidi tafadhali piga simu namba 0712504985 whats up and calls au 0763044459 msg na calls.
Karibuni.
Hujatoa location ya Arusha
 
Tutarudi na roho zetu, mikononi mwa nunda, malaika mweusi...

Hizo riwaya ukizisoma ni kama inaangalia movie hivi.
 
Habari?
Kwa wale wapenzi wa kusoma riwaya mbalimbali za marehemu Mtobwa, tunapenda kuwajulisha kuwa vitabu hivyo vinapatikana Arusha na Dar es salaam.
Vitabu hivyo ni kama ifuatavyo;
Malaika wa shetani 10,000
Mtambo wa mauti 10,000
Tutarudi na roho zetu? 10,000
Mikononi mwa nunda 10,000
Najisikia kuua tena 10,000
Roho ya paka 10,000
Dimbwi la damu 10,000
Mikataba ya kishetani 10,000
Salamu toka kuzimu 10,000
Dar es salaam usiku 10,000
Pesa zako zinanuka 10,000
Zawadi ya ushindi 10,000
Kiguu na njia 15,000
Vitabu vinapatika posta karibu na sanamu mbele ya HD Pharmacy, Kinondoni karibu na ofisi za Airtel duka linaitwa kona ya riwaya na Bunju A kituo cha kwa jeshi.
Kwa mawasiliano zaidi tafadhali piga simu namba 0712504985 whats up and calls au 0763044459 msg na calls.
Karibuni.
kuna kitabu nimekisahau jina, mpelelezi mmojawapo ni mdada wa ki mozambique aitwa Ida Ymana kama sikosei, sijui ni kipi hapo katika hivyo ulivyotaja
 
kuna kitabu nimekisahau jina, mpelelezi mmojawapo ni mdada wa ki mozambique aitwa Ida Ymana kama sikosei, sijui ni kipi hapo katika hivyo ulivyotaja
Itakua umechanganya...
Mtobwa anamtumia sana Joram Kiango kama mpelelezi mkuu katika vitabu vyake vya upelelezi.
 
Back
Top Bottom