Kwa wanaume wote: Mwanamke ni akili sio shape

Kwa wanaume wote: Mwanamke ni akili sio shape

hayo hayo ndo tunayataka..tunachukua mizigo inayokonga nyoyo..hizo flat screen mi spendi labda itokee tu..lakini nafsi yangu hasa ni mizigo ..qoute sheikh wa mizigo.
Unamaanisha Sheikh Kipozeo?
 
Mapenzi sio Shape...Kuna Wanawake wana Shape
kuubwaaaaaaa lakini wana akili ndogo kama punje
ya hindi,ukimuweka ndani huyu ni hasara! Kuna
Wanawake hawana Shape lakini kichwani wako very smart na wana all qualities za kuwa mke na mama
bora...Sasa wewe komaa kutafuta mikusanyiko ya
nyama za nyuma ukidhani hizo nyama ndo
zitaendesha nyumba. Nyumba haiendeshwi kwa
Shape ya Kalio,inaendeshwa kwa akili.Na ujue mama
ndio kiongozi wa Familia
,inapaswa awe na akili na awe msaada kwako kama mume ili mfanikiwe.Taifa
imara hujengwa na Familia imara na bora..Uchaguzi ni
wako,na ukumbuke,Kalio huwa na tabia ya
kuyumbayumba ukitembea,na hivyo ndivyo hata
Familia yenu itakavyo-yumbayumba kila siku kwa
sababu itakuwa inaendeshwa kwa kalio na sio akili! Kwa hisani ya watu wa Marekani!

``Na ujue mama
ndio kiongozi wa Familia``....imeanza lini hii?
 
acha watu watafute kalio
sura tutarekebisha baba...
kisa cha kuishi na mama paroko ndani hata kutoka nae shidaaa..
kisa ana smart mind....
hapana kwakweli
watu wanataka wakirudi home unamkuta mtoto kajaa sofani..."pole baby"
sio unadakwa na skeleton ya mama mchungaji na kitenge chake kizito kama anaenda msibani...
akhuuuu... watuachee!!
wanawake wazuri wapo na akili za maisha pia wanazo.
 
Yote hayo mwishowe unataka papuchi.. Kama mzunguka mabucha yote nyama ni ile ile
 
acha watu watafute kalio
sura tutarekebisha baba...
kisa cha kuishi na mama paroko ndani hata kutoka nae shidaaa..
kisa ana smart mind....
hapana kwakweli
watu wanataka wakirudi home unamkuta mtoto kajaa sofani..."pole baby"
sio unadakwa na skeleton ya mama mchungaji na kitenge chake kizito kama anaenda msibani...
akhuuuu... watuachee!!
wanawake wazuri wapo na akili za maisha pia wanazo.
Hahahah.... Unanihamasisha
 
Mara chache sana kukuta akili.na uzuri
..na bahati.vimekaa kwa.mwanamke.mmoja.....mungu atutie.nguvu
 
hayo hayo ndo tunayataka..tunachukua mizigo inayokonga nyoyo..hizo flat screen mi spendi labda itokee tu..lakini nafsi yangu hasa ni mizigo ..qoute sheikh wa mizigo.
Mwenyewe napenda miss bantu shekh hao wembamba itokeee tuu...hahaha
Shekh kipozeo msemaji wa wanaume east africa
 
Mwenyewe napenda miss bantu shekh hao wembamba itokeee tuu...hahaha
Shekh kipozeo msemaji wa wanaume east africa
Hahaaa..yule sheikh anajua maana ya mizigo..wanamke umbo bhana ndo mapambo ya dunia hii hizo akili wapeleke havard.
 
Na m kwa kauchunguzi kangu nilikofanya most of girls niliokutana nao wenye chura ya hajaa wanaongeaga pumba na kichwani madebe matupuzz"
 
Hahaaa..yule sheikh anajua maana ya mizigo..wanamke umbo bhana ndo mapambo ya dunia hii hizo akili wapeleke havard.
Kuna clip moja anasema
Nanukuu in shekh kipozeo voice.

"kuna siku nipo kariakooo nimekaa na shekh amri karibu na gulio. ghafla akapita binti wa kinyarwanda kama mnavyojua shekh mwanyezi mungu fundi hilo kabila kawaajalia..mtoto alikua amevaa kipedo basii mzigo ulikuwa umetuna shekhh..kijana mmoja akasema ningekuwa *sijafunga* nikamuuliza ungefanyajee???.....
 
But remember knowledge is dynamic brother, kwenye hili swala mungu tu atusaidie. Maana kuna hata hao zero shape ni pasua kichwa kila siku wanaume wanalalamika.
In short what works to you not necessary to work to me, and also we differ in interest in order the world to continuou rotating
 
Mapenzi sio shape kuna wanawake wana shape kuubwa lakini wana akili ndogo kama punje ya hindi, ukimuweka ndani huyu ni hasara. Kuna wanawake hawana shape lakini kichwani wako very smart na wana all qualities za kuwa mke na mama bora, sasa wewe komaa kutafuta mikusanyiko ya nyama za nyuma ukidhani hizo nyama ndo zitaendesha nyumba.

Nyumba haiendeshwi kwa shape ya kalio, inaendeshwa kwa akili na ujue mama ndio kiongozi wa familia, inapaswa awe na akili na awe msaada kwako kama mume ili mfanikiwe. Taifa imara hujengwa na familia imara na bora. Uchaguzi ni wako na ukumbuke, kalio huwa na tabia ya kuyumbayumba ukitembea na hivyo ndivyo hata familia yenu itakavyo yumbayumba kila siku kwasababu itakuwa inaendeshwa kwa kalio na sio akili.

Kwa hisani ya watu wa Marekani!
Hupati vyote STUNTER, umkute handsome guy mwenye mpunga na cucumber khe yeye nanai? Anakuwa handsome hana pesa, ana pesa na kibamia, cucumber hana pesa wala siyo handsome.
 
Back
Top Bottom