Zimefika dear.Msalimie yule rafiki yako mpendwa mwaya!(mlokole)[emoji1]
Kama wewe mamii?Mbona hujaongelea wanawake wenye umbo na akili?😵
Endelea kujidanganya.Mungu Hakupi vyote
Hahahaha.... OVaaasasa shida ipo kwa wanawake warembo yaan sijui walilaaniwa wanachowaza ni starehe bac usipoangalia ukakurupuka kuoa anakuendesha kwa kisa eti anafatiliwa na midume mingi. wengi wanakauli ya kwamba " MIMI SIMTETEMEKEI MWANAUME" ndo maana wanaishia kujiuza au kupigwa danadana. na uzuri wenu mtaishia kuwa mabaamedi mnawahudumia wanawake wasio warembo wakiwa na waume zao.
MAUMIVU YAKIZIDI MUONE THT