kwa wanaume walio oa (kina baba flani) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanaume walio oa (kina baba flani)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Apr 20, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    tunaishi nae compound moja ana mke
    sina muda nao kabisa kabisa
    one day nikatoka kwenda shop akaniomba no maana linaweza kutokea tatizo kama jirani tusaidiane nikampa
    from there kila siku ananipigia,ananiuliza kuhusu love affairs zangu,anataka tukae mahali tuongee.
    nimechange no kwa ajili ya mpuuzi yule
    kiukweli
    sipendi kabisa urafiki na mume wa mtu sipendi..... sio huyu tu woote
    tulieni na wake zenu tulieni
    wkendi njema tulieni na wake zenu. acheni unafiki

    pili
    ni wkend mdada kakaa sehemu kutuliza kichwa hataki usumbufu, nyie wanaume mnaanza kusumbua .... ooh dada nikae hapa ? naruhusiwa ? wakati eneo ni kubwa na nafasi zipo zimejaa
    kwanini lakini? mbona sisi hatuwasumbui? mbona sisi hatuwafati ...tuache kusumbuana
    wkend njema
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Ulimwambia lakini, sidhani kama anakuja humu jamvini. Ungempa za uso kuliko kubadilisha no, utabadilisha mara ngapi?
     
  3. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Smile.

    Huo msimamo wako nimeupenda saaaaaaaaaaana.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    yaani nikimuana tu nahisi kichwa kuuma.siwezi kustand mwanaume mnafiki.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    asi ungempasha live
    au ana id umu jf?

    naona km vilemsuto wa klinik umeupeleka benk......TAFAUT....mfate.mpashe.....cha kukuarbia contact yahuu? uchange namba kwa ajili ya gume gume? tel him liveastop ***** akijifanya mbishi we tafuta sahihi mbili tu moja yako moja ya mke wake then mumtoe madarakan..:shut-mouth:
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hahahaahha kituko................labda ulimvalia kimini na kitop
     
  7. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 287
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hayo yatoke moyoni siyo mdomoni,otherwise hongera sana
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    akinipigia tena namwambia mkewe
     
  9. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Real identity ya mwanamke, akisema no ujue yes, akisema yule alishanitongoza ujue keshakula.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    kanipigia hapa sasa hv ndo maana nikapost nahama na nyumba kabisa
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    navaa sana kwani inamuhusu?
     
  12. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Huna hata haja ya kumuambia mkewe. Mwambie yeye mwenyewe tu bila kumung'unya maneno.

    Mwambie hutaki na hupendi urafiki na mume wa mtu kwa hiyo hutaki kuwa rafiki yake.
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole sana Smile mpaka huu mwaka uishe utakuwa na PHD na mwalimu mzuri kwa wengine.
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    siyo suluhisho, atakufuata ulikohamia...teh teh teh smile bhana
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    nahama na nyumba kabisa
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    usinikumbushe ya The Boss na sheria za kuishi na nyumba ndogo pole sana mwanadafada Smile kweli ukubwa jiwe..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    eeeh si umemuona jinsi inavyomuhusu ......mpaka anakufuata.....
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    No, mchane mwenyewe. Usimuongezee pressure mama wa watu!
     
  19. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Leo umenifurahisha sana.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    watu wazima ovyo my dia eti wkend twende wapi?mi mkewe?
     
Loading...