Kwa wanaume tu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tu

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Mar 27, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani mimi nikiangalia tu hizi picha, jamaa ananyanyuka huyo mpaka nakaribia kufunga goli. Hivi na nyinyi wanaume wenzangu huwa mnajisikiaga hivyo ? Au mimi network zangu zinakamata mawimbi kupita kiasi !?
     

    Attached Files:

  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,346
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Wewe ndo dungadunga wa kwenye matatuu nini?.
     
  3. R

    Rangi 2 Senior Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kua tu uyaone. Kuna tofauti kati ya usiku na mchana.
     
  4. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 6,877
    Likes Received: 2,878
    Trophy Points: 280
    Hao wawili waliokaa nadhan ni mapacha.... wanafanana kila kitu
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sasa kinachomnyanyua huyo jamaa ni kitu gani mbona mimi sikioni au ni hiyo sheratoni ya mtoto ndio inakupagawisha.Binafsi kama mtu sijampenda hata anijie jinsi alivyozaliwa wala sishtuki,wakati mwingine tunavyowasifia uongo namna hii hawa wapinzani wetu ndio nao wanakazana kutembea nusu uchi au uchi kabisa kama unavyowaona hawa wapuuzi katika picha ya kwanza.
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukichaguliwa King Mswati si utakufa??
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,511
    Likes Received: 16,996
    Trophy Points: 280
    Kakananii,

    Chunga sana fikra zako za masuala ya ngono, aidha umri wako una kuruhusu, yaani upo katika u"teen" na hujazidi miaka 25. Au unaathari za kisaikolojia zinazoweza kukuingiza katika moja ya haya matatu:

    1) Mfadhaiko.
    2) "Premature ejaculation".
    3) "sex maniac".

    Huu ni ushauri wa bure.
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    African Beauty
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,911
    Trophy Points: 280
    We ni mwanaume?
     
  10. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mambo ya kitoto!!!!!!!
     
  11. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamaa unaumwa aisee..........nenda fasta kwa babu kabla hajafa!!:ballchain:
     
  12. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwone mganga mapema maana hali yako itakupelekea kuwa MBAKAJI
     
  13. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    oa uyazoee hayo
     
  14. z

    zayat JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha ya kwanza hiyo beach ya wapi sehemu gani ya dunia
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    duh!!we mgonjwaaa asee...itabidiii watoto wetu wakikee wawee wanaogeshwaa bafuni sio njee tenaa,kamaa kuna minjembaa kamaa hii kitaani kwakooo
     
Loading...