kwa wanaume tu..! ikikutokea hii utafanyaje..!? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanaume tu..! ikikutokea hii utafanyaje..!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by driller, Apr 11, 2012.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hii ni habari ya kweli kabisa na ninaamini kua wengine mmeshawahi kuisikia hapa na imetokea hapa town

    dereva mmoja wa taxi alikuwa kijiweni... mara akaja jamaa mmoja akiwa na mwanamke amefunga ninja(bai bui ifungayo mpaka machoni)..! na jamaa akaenda kumnon'goneza dereva wa taxi kua anaenda KUDINYA mzigo so kama anafahamu hotel yoyote karibu am-rush fasta..! maana alikua na ugwadu sana na mzigo..! so jamaa wa taxi akawapeleka mara moja na kupokea hela yake ya fasta fasta ambayo hakutegemea... well afta a long run akaja kugundua kua mwanamke aliyempeleka hotel na jamaa AKADINYWE ni mke wake..!( i mean ni mke wa taxi driver)... coz hakuweza kugundua sura kwa ajili ya lile ninja yule mama alilo vaa...!

    MZEE INGEKUA WEWE UMEGUNDUA HILO UNGEFANYAJE
     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umeisha wahi kusoma vitabu vya Abunuwas mkuu! Hii imekaa ki- abunuwas zaidi mkuu.
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Ipeleke story yako kwa marehemu KANUMBA aitolee muvi.
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ipeleke kwenye jukwaa la jokes, ukawachekeshe wapenzi wa vituko.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kavaa ninja sasa ningemjuaje?
    Moved
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    We maprossoo!!!!!
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jukwaaa na la utani lirudishwe...hizi ndo athari sasa..
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Hahahaaha ........ saivi sijui tutasema aipeleke kwa nani.
     
  9. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,206
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    mbona bado lipo mkuu, mwambie afungue jukwaa la michezo kule atalikuta!
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Na huyo mwanamke hadi wanachukua taxi ya mumewe alikuwa kimya tu
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Unamjua kenge maji? Sijui hata kafananaje ila niliambiwa nikiwa kiddo kuwa hana akili! Mkeo afu akivaa kininja humjui? RIP!
     
  12. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,508
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kanumba kama binadamu yeyote yule si vyema kumdhikahi mtu asiye na uhai tena.. Sote tutapita njia hiyo hiyo.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    sasa ufanyeje na umeshaona manyoya?
     
  14. M

    MalikwaMali Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nitamKANUMBA.
     
  15. M

    MalikwaMali Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndio mimi nitamKANUMBA.
     
  16. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Alikuja kugundua kivipi? Kwani alienda kuwachukua huko gesti baada ya kudinyana?? Kwamba akampeleka huyo mwanamke home akajikuta anasimama nyumbani kwake??

    Kabla sijakupa ushauri wangu, weka wazi kwanza, huyo Mwanamke ni mkeo?? ili nikupe ushauri sawia.
     
  17. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ufanyeje na ameisha pigwa mti !!!!!!!
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Solution ni mi kumdinya aliyenidinyia (hata kama itakua ni kinyume na kikanuni) usiniulize ! Ikibidi nitamdinya hata atakaekua anasambaza habari ya aibu yangu hiyo.
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    we nae unatumia masaburi! Unaropoka tu.
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ingekuwa ndio mimi ningemkanumbize
     
Loading...