smigo4u
JF-Expert Member
- Jun 19, 2015
- 3,408
- 2,844
linajibika vizuuuri tu nitakupa list ndeeefu tuHili swali huwa hawalijibu
linajibika vizuuuri tu nitakupa list ndeeefu tuHili swali huwa hawalijibu
why some Apps on android are free but paid on iosTaja apps 3 ambazo android ni free ios zinauzwa?
linajibika vizuuuri tu nitakupa list ndeeefu tu
Nitajie apps 3 za maana ambazo android ni bure ios zinauzwa apps ambazo watu ambao hawajawahi tumia iphone wakitaka kununua wanatishwa kuwa apps zinauzwa.
Natumia iphone3G.
Apps wanaziuza
Jail broke inarahisha kila kitu.Hahahahaaaa...!!! Umetisha sana kiongozi, sasa hiyo simu ya 2008 ni app gani ya maana ipo supported humo maana hata whatsapp tuu huipati
Jail broke inarahisha kila kitu.
Afu nataka niiuze. Amazon naona wanazinunua kwa dola 2,000.
Nina mpango wa kuiweka na kuitunza huko mbelni inaweza ikawa deal kama komp ya kwanza ya stev job.
Wanainunua kwa $52,000
MmmmmmhNatumia iphone3G.
Apps wanaziuza
Mh, bila shaka unatumia Nokia torch.
Dah watu bhana Ila umemjibu kiustarabu sana huyu haonagi hata zile status sent by iPhone using jf app.Basi sawa, huo ni mtazamo wako!
[emoji124][emoji124][emoji124]Haina haja ya kulumbana nae sanaDah watu bhana Ila umemjibu kiustarabu sana huyu haonagi hata zile status sent by iPhone using jf app.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa Wewe una IPhone Dharau hivyo kama manzi ukiwa na nyumba gari je?Ila nna wasiwasi kama ntapata reply kwan signature nying humu ni za techo
ExactlyKuna kitu android kinaitwa showbox ni nyoko kabisa kwenye movies
Android for life napenda sanaa Android aseekaka mkubwa simu za apple zina mvuto kwa umbo la nje tu lakini ukija kwenye ubora wa ios yake stability na free access ambayo user yyte wa simu janja ataitaka hiyo ipi low vibaya mno kwa mfano haikupi option ya kuchagua browsing app yenyewe kila ki2 itune labda uwe mtundu kidogo ui jailbreak na kuondoa limits zilizowekwa na manufactures hii itapelekea un-stability kwenye ios ya devise yako na hata ianweza lower security pili kwa uchumi wetu huu watanzania wengi watashindwa kufurahia iphone kwa kuwa apps nyingi ambazo ni free kwa androids kwenye iphone lazima ununue isipokuwa kwa social network apps mfano fb,snapshort,twitter n.k hizi ndo wameweka free access machache yangu hayo tu nami naomba uniwekeee ubovu wa mkorea (samsung)
Utaki kujifunza vitu kaa ivo ivooNiko bongo bahati mbaya!! Kuna matumizi ya simu na matumizi ya computer. Mimi huwa sipendi changanya matumizi hayo. Series huwa natumia PC au TV. Simu for calling,simple searching,online video watching and chating. Mara kudownload mara sijui nini mimi hapana.
Nimekumiss ujue[emoji17] [emoji17] [emoji8]Natumia iphone3G.
Apps wanaziuza