Kwa wanaotumia iphone

Kwa wanaotumia iphone

naija-lojja

Senior Member
Joined
May 13, 2017
Posts
163
Reaction score
64
Habari zenu wanajamii, naomba kujuzwa ni app gan nmazitumia kudownload tvseries na kuangalia kupitia kupitia app store... alaf nawezaje kupata vshare free bila kulipia ??
 
Habari zenu wanajamii, naomba kujuzwa ni app gan nmazitumia kudownload tvseries na kuangalia kupitia kupitia app store... alaf nawezaje kupata vshare free bila kulipia ??

Mwanzoni ulikuwa unatumia App gani ku download series?? Na hiyo App ya Vshare nimejaribu kuitafuta sijaiona, inahusiana na nini au unaweza weka link yake hapa
 
Apple wapo strictly sana kwenye ishu za copyright infringement so usitegemee kukutana na kitu kama hicho katika AppStore tena bure.


Ila tukirudi kwenye swali muhimu, "Kwanini utumie simu kuangalizia tv series na sio computer au Tv kabisa!!??"
Mkuu tuna download kwa resolution yoyote hizo series kisha tunahamishia kwenye flash au external kisha tunaangalia ktk tv.

Haya mambo huku apple naona ni magumu kidogo,embu tupe maujuzi.
 
Asee mkuu hii jailbroken nmekutana nayo ila cjaielewa ebu nijuze vizur hii kitu

Kule kwenye android linatumika neno 'Root' huku kwenye iOs ndio hiyo 'Jailbreak'. Ambapo inaondoa limitations nyingi na kukupa uhuru zaidi hiyo ikiwa ni pamoja na uwezo wa kuinstall applications ambazo hujazidownload kutoka AppStore au hazipo kabisa kwenye AppStore. Hivyo hata za kulipia utaweza kuziweka bure japo mwisho wa siku kifaa chako kinakuwa vulnerable na tegemea pia ubora wa kifaa chako kupungua uwezo wake.
 
Kule kwenye android linatumika neno 'Root' huku kwenye iOs ndio hiyo 'Jailbreak'. Ambapo inaondoa limitations nyingi na kukupa uhuru zaidi hiyo ikiwa ni pamoja na uwezo wa kuinstall applications ambazo hujazidownload kutoka AppStore au hazipo kabisa kwenye AppStore. Hivyo hata za kulipia utaweza kuziweka bure japo mwisho wa siku kifaa chako kinakuwa vulnerable na tegemea pia ubora wa kifaa chako kupungua uwezo wake.

Daah nmekuelewa mkuu ,shukran
 
Back
Top Bottom