Chapa Nalo Jr
JF-Expert Member
- Dec 8, 2010
- 7,520
- 6,517
Kwa kweli, kutongoza na kuwa na mpenzi ni raha na karaha pia
Machangudoa option bora
Machangudoa option bora
Mimi nangoja mtoa mada aje kunipa majibu 😀😀 ila kwa haraka haraka naona wao wako busy kuzuia mimba na kusahau magonjwa mengineWatu wanajidanganya, fikiria mtu ananyonya K na kuingiza ulimi katika kinyeo, ila akitaka kuweka dushe anavaa condo m Hivi wanakuwa wanazuia mimba au Ukimwi? Ndo maana wengi wanaoupata ukimwi ni hii one night
Hivi kwenye one night stand uwa mnapimana? Au ndio mnatumia kinga then oral sex kama kawaida mixer ma deep kissing
sio mahala pakee...haina tofauti na kuforce yan kwa kifupi umebaka jukwaa mkuuKuna sehemu nimekufosi.. hiyo ni reminder tu.. u can take it or leave it
Sent using Jamii Forums mobile app
Huogopi kusex na mtu mpya?haina kupima ile mara nyingi hutokea ghafla, ila inaweza kuzaa aina nyingine ya mahusiano mnakuwa mnapeana ki masihara hakuna wivu au kufuatiliana
Sent using Jamii Forums mobile app
Naiona simile hapoNa wewe unaletaje hapa habari za corona? Unaona hii ni mada ya corona?! Kutuchanganyia mada hapa inaonesha jinsi ulivyo na akili fupi kama mkia wa mbuzi
Mkuu hii ya MACHANGUDUO sasa ni mada nyingine kabisaaaa....hapa tunaongelea ONE NIGHT STAND,sio kununua malaya/changuduo.Kwa kweli, kutongoza na kuwa na mpenzi ni raha na karaha pia
Machangudoa option bora
SEX ndo kitu pekee ambacho ni indepent kutokana na hali yoyote(namaanisha YOYOTE ILEE) inayoendelea duniani.
Mimi kitu nnachokiogopa ni kusex na mtu mmoja kila siku miaka na miaka...Huogopi kusex na mtu mpya?
kuna watu wana roho ngumu,,,,,wala hawaogopi kabisa......bora hata NYETOHivi kwenye one night stand uwa mnapimana? Au ndio mnatumia kinga then oral sex kama kawaida mixer ma deep kissing
Na wewe unaletaje hapa habari za corona? Unaona hii ni mada ya corona?! Kutuchanganyia mada hapa inaonesha jinsi ulivyo na akili fupi kama mkia wa mbuzi
Watu wanajidanganya, fikiria mtu ananyonya K na kuingiza ulimi katika kinyeo, ila akitaka kuweka dushe anavaa condo m Hivi wanakuwa wanazuia mimba au Ukimwi? Ndo maana wengi wanaoupata ukimwi ni hii one night
Hahaha we emu acha hizoMimi kitu nnachokiogopa ni kusex na mtu mmoja kila siku miaka na miaka...
hahahaa hakakua kapare au kachagga kweliii?Kama Kweli ivi sema kuna Kadem flan iv in those days ako yan hata akipoteza Hela (YOYOTE ILEE) kama ulikua una Appoitment ya Kunyanduana Basi atakwambia Basi tena kaumia na hayupo kwenye Mood
Meditation is mainly for relaxation and stress removal...naongelea process zinazopelekea kusambazwa kwa homone mwilini kama dopamine,oxytocin.... nk
hahahaa...nmejifunza kwenye maisha watu wanaoumia sana/(kuwa na STRESS zisizo na maana) ni wale ambao wanataka kila mtu awe kama wao,kuanzia wazazi,rafiki mpaka viongozi wa dini.Inasikitisha sana
Usicheke tukague chura tu kama zitakuja[emoji16][emoji16][emoji16]
One night stand ni stand ya mara moja usiku. Kwa mfano mvua imenyesha, halafu ni usiku, sasa badala ya watu kusimama akiba pale kwasababu ya wingi wa watu wakaamua kuanzisha stand ya usiku m'moja tu yaani tuseme wakasogea hadi pale tanganyika library wakasubiria daladala pale hiyo ndio one night standOne Night Stand Maana yake nini?
Kuuliza sio Ujinga Bata Boy Official