Kwa wanaopenda ONE NIGHT STAND

Kwa wanaopenda ONE NIGHT STAND

Kuna tofauti kubwa sana kati ya kufanya ngono na kufanya mapenzi
Mapenzi hufanywa na mioyo + vikojoleo
Ngono hufanywa na vikojoleo 2(e.g one night stand)
 
KUTONGOZANA kuna kera maana maneno ni yale yale kila siku tunatumia kuambiana
KU-DATE kunapoteza muda na pesa piaa
MAPENZI well hiki ni kipaji ama karama ya wachache..istoshe hata mfanyeje mtaachana tu
NDOA sasa hii ndo balaa....fumbo la enzi na enzii

kwa kifupi sio wote tunaweza kufanya au kujihusisha na vitu nilivovitaja hapo juu pengine sababu ya muda,malengo,umri,sababu binafsi..kama vile kutaka kuwa huru na kufanya mambo yako bila kero ama kuulizwa ulizwa na kupelekeshwa na mtu mwingine,na sababu nyingine nyingi.

ONE NIGHT STAND ina faida nyingi,ikiwemo ku kukutanisha na watu mbali mbali,kutibu hisia ambazo zingekupotezea muda kumuwaza EX,mpenzi ambae hajielewi,crush,au hata mtu wako kipenzi aliyefariki.....au maumivu ya mahusiano mbali mbali uliyopitia.

Napenda ONE NIGHT STAND mpaka natamani ningepata wadau kadhaa tukaanzisha community yetu pia Tz

Kama unapenda ONE NIGHT STAND kama mimi,karibu sana PM

Kwa atakae penda tuanzishe community ya ONE NIGHT STAND pia nakaribisha mawazo PM

REMEMBER; play safe mates

NB: kama mpaka sasa hujui maana ya ONE NIGHT STAND nahisi hapa si mahala pako.

"We're captives of our own identity,living in prisons of our own creation".
Ungekuwa Bata Girl official ninge hit your Pm
 
KUTONGOZANA kuna kera maana maneno ni yale yale kila siku tunatumia kuambiana
KU-DATE kunapoteza muda na pesa piaa
MAPENZI well hiki ni kipaji ama karama ya wachache..istoshe hata mfanyeje mtaachana tu
NDOA sasa hii ndo balaa....fumbo la enzi na enzii

kwa kifupi sio wote tunaweza kufanya au kujihusisha na vitu nilivovitaja hapo juu pengine sababu ya muda,malengo,umri,sababu binafsi..kama vile kutaka kuwa huru na kufanya mambo yako bila kero ama kuulizwa ulizwa na kupelekeshwa na mtu mwingine,na sababu nyingine nyingi.

ONE NIGHT STAND ina faida nyingi,ikiwemo ku kukutanisha na watu mbali mbali,kutibu hisia ambazo zingekupotezea muda kumuwaza EX,mpenzi ambae hajielewi,crush,au hata mtu wako kipenzi aliyefariki.....au maumivu ya mahusiano mbali mbali uliyopitia.

Napenda ONE NIGHT STAND mpaka natamani ningepata wadau kadhaa tukaanzisha community yetu pia Tz

Kama unapenda ONE NIGHT STAND kama mimi,karibu sana PM

Kwa atakae penda tuanzishe community ya ONE NIGHT STAND pia nakaribisha mawazo PM

REMEMBER; play safe mates

NB: kama mpaka sasa hujui maana ya ONE NIGHT STAND nahisi hapa si mahala pako.

"We're captives of our own identity,living in prisons of our own creation".
No string attached
 
Kuna tofauti kubwa sana kati ya kufanya ngono na kufanya mapenzi
Mapenzi hufanywa na mioyo + vikojoleo
Ngono hufanywa na vikojoleo 2(e.g one night stand)
Hayo yanayohusiha mioyo hayahusiki ndani ya ONE NIGHT STAND labda ikitokea mkaona mnaendena mnaweza ingia phase2 ya hayo yanayohusiha mioyo?
 
Hiyo siasa imekujaje hapo.. hivi akili yako kumbe ni fupi kiasi hicho [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Korona ni jang linalogusa hata hiyo mahusiano yenyewe .. AMKA!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Na wewe unaletaje hapa habari za corona? Unaona hii ni mada ya corona?! Kutuchanganyia mada hapa inaonesha jinsi ulivyo na akili fupi kama mkia wa mbuzi
 
Meditation is mainly for relaxation and stress removal...naongelea process zinazopelekea kusambazwa kwa homone mwilini kama dopamine,oxytocin.... nk
Puli.

Extra question hivi kununua malaya ndo one night stand unayoiongelea?
 
Back
Top Bottom