KUTONGOZANA kuna kera maana maneno ni yale yale kila siku tunatumia kuambiana
KU-DATE kunapoteza muda na pesa piaa
MAPENZI well hiki ni kipaji ama karama ya wachache..istoshe hata mfanyeje mtaachana tu
NDOA sasa hii ndo balaa....fumbo la enzi na enzii
kwa kifupi sio wote tunaweza kufanya au kujihusisha na vitu nilivovitaja hapo juu pengine sababu ya muda,malengo,umri,sababu binafsi..kama vile kutaka kuwa huru na kufanya mambo yako bila kero ama kuulizwa ulizwa na kupelekeshwa na mtu mwingine,na sababu nyingine nyingi.
ONE NIGHT STAND ina faida nyingi,ikiwemo ku kukutanisha na watu mbali mbali,kutibu hisia ambazo zingekupotezea muda kumuwaza EX,mpenzi ambae hajielewi,crush,au hata mtu wako kipenzi aliyefariki.....au maumivu ya mahusiano mbali mbali uliyopitia.
Napenda ONE NIGHT STAND mpaka natamani ningepata wadau kadhaa tukaanzisha community yetu pia Tz
Kama unapenda ONE NIGHT STAND kama mimi,karibu sana PM
Kwa atakae penda tuanzishe community ya ONE NIGHT STAND pia nakaribisha mawazo PM
ANGALIZO: "ONE NIGHT STAND sio kununua MALAYA/CHANGUDOA".
REMEMBER; play safe mates
NB: kama mpaka sasa hujui maana ya ONE NIGHT STAND nahisi hapa si mahala pako.
View attachment 1411439
"We're captives of our own identity,living in prisons of our own creation".