Kwa WANACHADEMA na Wapenda Haki wote

Kwa WANACHADEMA na Wapenda Haki wote

Ndugai alikuwepo siku yako kwanza pale Hospitali ya Dodoma,alishiriki kikao cha kuratibu safari ya Nairobi ya Mh Lisu.Baada ya kupigwa mkwara anamkana

Nanyaro pamoja na kwamba nyie ni viongozi wetu msidhani hatuna ufahamu wowote. Tabia zenu kwa sasa zimetuacha na wakati mgumu sisi wanachama na washabiki wa cdm kuanzia kumchukua Lowassa mpaka huu utoto wa Nassari.

Sio Ndugai tu, hatumuamini hata Magufuli na jaji mkuu na mwanaccm yoyote, lakini kwa hili la Nassari mmetuangusha sana. Kwa taarifa yako Nassari kachukua hela ya ccm na hatakaa aende mahakamani. Tumefedheheka sana ukizingatia jinsi tulivyohatarisha maisha yetu kulinda kura za wapinzani kisha mnaleta huu ujinga.

Halafu nje ya mada, sasa ni muda wa Mbowe kustaafu, tena aondoke na huo mzigo wake unaoitwa Mashinji.
 
kwa WanaCHADEMA na wapenda Haki wote

Tangu sakata la kuvuliwa Ubunge kwa Mu Nasari lianze nilifikiri kukaa kimya kwanza,baada ya kimya kirefu naomba nieleze machache ninayofahamu ili kuweka rekodi sawa
Mosi.Mh Nasari anakiri kuwa hajakosa vikao vitatu kama Spika aliyodai.Anasema kikao cha Septemba 2018 alihudhuria,mkutano wa Novemba 2018 alishiriki vikao vya kamati na Januari 2019 aliandika barua akatuma kwa njia ya Email akiwa USA,tafsiri yake barua ilihusu mkutano wa Januari 2019. Ushahidi wa kushiriki vikao vya Septemba na Novemba upo na utawasilishwa mahakamani

Pili.Bahati mbaya sana kwa wanaCHADEMA kumwamini Spika Ndugai ambaye hastahili kuaminiwa kwa lolote.Spika Ndugai ndie spika aliyeharibu na kushusha hadhi na heshima yake bunge kuliko Spika wote katika Historia ya Bunge letu,Hivi Spika Ndugai ambaye bila aibu amelifanya bunge kuwa TAWI la serikali anawezaje kuaminiwa?
Hivi spika ambaye anatangaza hadharani kuwa hajui aliko Mh Tundu Lisu anawezaje kuaminiwa?
Why tusiamini kuwa sakata hili la Mh Nasari lina jambo kubwa la siri nyuma yake?
Inawezekana kuna jambo linatarajiwa kufanywa na hili la Mh Nasari ni kiini macho tu
Ndugu zangu wapiganaji katika msitari wa mbele wa mapambano,hili ni shambulio dhidi ya mmoja wetu,sharti tuamke tupigane upande wa haki.Ni hatari mno kushambuliani sisi kwa sisi,wajibu wetu ni kuungana na kushikamana dhidi yake maadui wa Haki na Demokrasia
Wakati huu ambao Mh Nasari anapigania haki yake na haki yao wapigakura wake Mahakamani ni wakati wa kushikamana sana,tusimpe adui nafasi

Binafsi hata Spika angekuwa sahihi kiasi gani siwezi kumwamini wala kuwa upande wake.Inatosha kabisa aliyomfanyia Mh Lisu,na wabunge wengine wa Upinzani

Spika anapaswa kupuuzwa katika hili la Mh Nasari,hapaswi kupewa hata chembe ya imani

By Nanyaro
Nasari ameuza jimbo
 
Nasari hata jimboni kwake hua haonekani matokeo yake amemfanya mkuu wa Wilaya kuwa ndiye mbunge.

Nasari anaonekana jimboni akiwa na vimisaada anavyoomba huko Marekani ili kuwavuta wapiga kura ,anasahau kuwa kama mbunge kazi yake kubwa sio kutoa misaada Bali kusikiliza kero za wananchi na kuzifikisha serikalini au bungeni .
Hivi akili huwa mnampa nani awashikie? Hakika unafiki utawahukumu siku ya mwisho
 
kwa WanaCHADEMA na wapenda Haki wote

Tangu sakata la kuvuliwa Ubunge kwa Mu Nasari lianze nilifikiri kukaa kimya kwanza,baada ya kimya kirefu naomba nieleze machache ninayofahamu ili kuweka rekodi sawa
Mosi.Mh Nasari anakiri kuwa hajakosa vikao vitatu kama Spika aliyodai.Anasema kikao cha Septemba 2018 alihudhuria,mkutano wa Novemba 2018 alishiriki vikao vya kamati na Januari 2019 aliandika barua akatuma kwa njia ya Email akiwa USA,tafsiri yake barua ilihusu mkutano wa Januari 2019. Ushahidi wa kushiriki vikao vya Septemba na Novemba upo na utawasilishwa mahakamani

Pili.Bahati mbaya sana kwa wanaCHADEMA kumwamini Spika Ndugai ambaye hastahili kuaminiwa kwa lolote.Spika Ndugai ndie spika aliyeharibu na kushusha hadhi na heshima yake bunge kuliko Spika wote katika Historia ya Bunge letu,Hivi Spika Ndugai ambaye bila aibu amelifanya bunge kuwa TAWI la serikali anawezaje kuaminiwa?
Hivi spika ambaye anatangaza hadharani kuwa hajui aliko Mh Tundu Lisu anawezaje kuaminiwa?
Why tusiamini kuwa sakata hili la Mh Nasari lina jambo kubwa la siri nyuma yake?
Inawezekana kuna jambo linatarajiwa kufanywa na hili la Mh Nasari ni kiini macho tu
Ndugu zangu wapiganaji katika msitari wa mbele wa mapambano,hili ni shambulio dhidi ya mmoja wetu,sharti tuamke tupigane upande wa haki.Ni hatari mno kushambuliani sisi kwa sisi,wajibu wetu ni kuungana na kushikamana dhidi yake maadui wa Haki na Demokrasia
Wakati huu ambao Mh Nasari anapigania haki yake na haki yao wapigakura wake Mahakamani ni wakati wa kushikamana sana,tusimpe adui nafasi

Binafsi hata Spika angekuwa sahihi kiasi gani siwezi kumwamini wala kuwa upande wake.Inatosha kabisa aliyomfanyia Mh Lisu,na wabunge wengine wa Upinzani

Spika anapaswa kupuuzwa katika hili la Mh Nasari,hapaswi kupewa hata chembe ya imani
katika watu walioandika pumba ni wewe hivi unajua umebaki pekeyako unaetetea huu upumbavu yaaniwewe kama wewe, hapo hata akienda mahakamani anenda kuipinga katiba? au anaenda kujibishana na ndugai? spika aktumia katiba nassari anatumia mihemuko ya kisia sa na kutaka kuonewa huruma hatuwezi kuvunja katiba kwaajili ya ulimbukeni wa nasari hata siku moja pili hivi spika anaposema hajui tundu lisu alipo sijui kama huwa mnamuelewa hivi ingekuwa ni ofisini kwako mfanyakazi wako mmoja kapata tatizo akaenda kutibiwa utajuwa kuwa yuko hospitali sasa mara ukaanza kumsikia mara yukohuku mara yuko huku ukiulizwa utasema unajua alipo? kuwa na akili japo kidogo za kureason usiwe na akili kama za kuku chakula hata uwekewe kwenye sahani lazima ukimwage chini ndiyo ule
 
Umesema hata Ndugai akiongea ukweli kiasi gani huwezi kumwamini.

Sasa unaleta mjadala wa nini.?

Sent using Jamii Forums mobile app

Nanyaro anadhani sisi ni watoto, anadhani kwakuwa hatumkubali Ndugai basi anadhani tutakataa jambo la kweli eti kisa limefanywa na Ndugai. Nanyaro ni mfaidika wa fungu la kuunga juhudi fullstop.
 
Boss sio kumkana.... not official...
Alipokwenda USA wakadhani amepona.. Lissu akajibu nyinyi sio madaktari wangu na hamjui kinachoendelea... meaning?
hakuna connection kati ya ofisi ya bunge na anakotibiwa..... Then its unofficial
Yes ana bad feeling na serikali kwakuwa hawalimpii tiba na labda woga wa usalama wake...then ficha mboga tunahamisha ugali.
Its a game na labda kukomoana in a way
fools are always fooled by their stomach
 
Intelijensia ya chama ni muhimu sana,,itagundua mambo meengi sana,
Nasari huyu,,,,,yani nasari huyu huyu,,,,
Siamini,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugai alikuwepo siku yako kwanza pale Hospitali ya Dodoma,alishiriki kikao cha kuratibu safari ya Nairobi ya Mh Lisu.Baada ya kupigwa mkwara anamkana
Pale alipopata nafuu alitakiwa kuandika barua rasmi bungeni...Lisu kama mwanasheria anajua Hilo.

Hata sisi makazini kwetu mfano twaenda likizo ya kujifungua huwa tunajaza fomu ya likizo japo watu woooote hujua unalimimba likubwaa na umejifungua...usipofanya hivyo unakuwa umekosa....mfano mwingine hata ukiumwa ghafla ukiwa kazini na ukalazwa bado yakubidi ujaze sick sheet.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kwa WanaCHADEMA na wapenda Haki wote

Tangu sakata la kuvuliwa Ubunge kwa Nasari lianze nilifikiri kukaa kimya kwanza,baada ya kimya kirefu naomba nieleze machache ninayofahamu ili kuweka rekodi sawa

Mosi. Nassari anakiri kuwa hajakosa vikao vitatu kama Spika aliyodai. Anasema kikao cha Septemba 2018 alihudhuria,mkutano wa Novemba 2018 alishiriki vikao vya kamati na Januari 2019 aliandika barua akatuma kwa njia ya Email akiwa USA,tafsiri yake barua ilihusu mkutano wa Januari 2019. Ushahidi wa kushiriki vikao vya Septemba na Novemba upo na utawasilishwa mahakamani

Pili. Bahati mbaya sana kwa wanaCHADEMA kumwamini Spika Ndugai ambaye hastahili kuaminiwa kwa lolote.Spika Ndugai ndie spika aliyeharibu na kushusha hadhi na heshima yake bunge kuliko Spika wote katika Historia ya Bunge letu. Hivi Spika Ndugai ambaye bila aibu amelifanya bunge kuwa TAWI la Serikali anawezaje kuaminiwa?

Hivi spika ambaye anatangaza hadharani kuwa hajui aliko Mh Tundu Lissu anawezaje kuaminiwa?
Why tusiamini kuwa sakata hili la Mh Nasari lina jambo kubwa la siri nyuma yake?

Inawezekana kuna jambo linatarajiwa kufanywa na hili la Mh Nasari ni kiini macho tu.

Ndugu zangu wapiganaji katika mstari wa mbele wa mapambano,hili ni shambulio dhidi ya mmoja wetu,sharti tuamke tupigane upande wa haki.

Ni hatari mno kushambuliani sisi kwa sisi,wajibu wetu ni kuungana na kushikamana dhidi yake maadui wa Haki na Demokrasia

Wakati huu ambao Mh Nasari anapigania haki yake na haki yao wapiga kura wake Mahakamani ni wakati wa kushikamana sana,tusimpe adui nafasi

Binafsi hata Spika angekuwa sahihi kiasi gani siwezi kumwamini wala kuwa upande wake.Inatosha kabisa aliyomfanyia Mh Lissu,na wabunge wengine wa Upinzani

Spika anapaswa kupuuzwa katika hili la Mh Nassari,hapaswi kupewa hata chembe ya imani

By Nanyaro
Sasa hivi inapangwa ratiba ya uchaguzi. Wakimbilia posho ya laki tatu hawana nafasi.
 
Pale alipopata nafuu alitakiwa kuandika barua rasmi bungeni...Lisu kama mwanasheria anajua Hilo.

Hata sisi makazini kwetu mfano twaenda likizo ya kujifungua huwa tunajaza fomu ya likizo japo watu woooote hujua unalimimba likubwaa na umejifungua...usipofanya hivyo unakuwa umekosa....mfano mwingine hata ukiumwa ghafla ukiwa kazini na ukalazwa bado yakubidi ujaze sick sheet.

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaa! hata kama boss alifika kukuona hospitalini lazima official notification iwepo.
 
"Hivi spika ambaye anatangaza hadharani kuwa hajui aliko Mh Tundu Lisu anawezaje kuaminiwa? "
Spika anaona mitandaoni kama wewe ila hakuna taarifa official za alipo na maendeleo ya matibabu ya Lissu....
Ndio sababu anasema HAJUI..
Uko sahihi,na wao wanaamini ofisi inaendeshwa na social networks. Kwamba lisu akisema hiki basi tayari ni taarifa rasmi

The problem with the world is that the intelligent people are full of doubts, while the stupid ones are full ofconfidence.
 
kwa WanaCHADEMA na wapenda Haki wote

Tangu sakata la kuvuliwa Ubunge kwa Nasari lianze nilifikiri kukaa kimya kwanza,baada ya kimya kirefu naomba nieleze machache ninayofahamu ili kuweka rekodi sawa

Mosi. Nassari anakiri kuwa hajakosa vikao vitatu kama Spika aliyodai. Anasema kikao cha Septemba 2018 alihudhuria,mkutano wa Novemba 2018 alishiriki vikao vya kamati na Januari 2019 aliandika barua akatuma kwa njia ya Email akiwa USA,tafsiri yake barua ilihusu mkutano wa Januari 2019. Ushahidi wa kushiriki vikao vya Septemba na Novemba upo na utawasilishwa mahakamani

Pili. Bahati mbaya sana kwa wanaCHADEMA kumwamini Spika Ndugai ambaye hastahili kuaminiwa kwa lolote.Spika Ndugai ndie spika aliyeharibu na kushusha hadhi na heshima yake bunge kuliko Spika wote katika Historia ya Bunge letu. Hivi Spika Ndugai ambaye bila aibu amelifanya bunge kuwa TAWI la Serikali anawezaje kuaminiwa?

Hivi spika ambaye anatangaza hadharani kuwa hajui aliko Mh Tundu Lissu anawezaje kuaminiwa?
Why tusiamini kuwa sakata hili la Mh Nasari lina jambo kubwa la siri nyuma yake?

Inawezekana kuna jambo linatarajiwa kufanywa na hili la Mh Nasari ni kiini macho tu.

Ndugu zangu wapiganaji katika mstari wa mbele wa mapambano,hili ni shambulio dhidi ya mmoja wetu,sharti tuamke tupigane upande wa haki.

Ni hatari mno kushambuliani sisi kwa sisi,wajibu wetu ni kuungana na kushikamana dhidi yake maadui wa Haki na Demokrasia

Wakati huu ambao Mh Nasari anapigania haki yake na haki yao wapiga kura wake Mahakamani ni wakati wa kushikamana sana,tusimpe adui nafasi

Binafsi hata Spika angekuwa sahihi kiasi gani siwezi kumwamini wala kuwa upande wake.Inatosha kabisa aliyomfanyia Mh Lissu,na wabunge wengine wa Upinzani

Spika anapaswa kupuuzwa katika hili la Mh Nassari,hapaswi kupewa hata chembe ya imani

By Nanyaro
Wale wabunge wa viti maalumu CUF, mahakama iliamua nini na uamuzi wa mahakama uliwarudishia Ubunge? Nassari kabla ya yote angempigia Spika ampe ufafanuzi wake kuhusu hivyo vikao; mahakama inaweza ikatoa uamuzi wakati maamuzi mengine (uchanguzi) yameshafanyika
 
Ujumbe wako ni kwa wanachadema na wapenda haki wote. Unawataka wapenda haki wampuuze Ndugai hata kama anachosema ni kweli, have you lost your sanity?!

Ukweli wa aliyosema Ndugai ni upi? Soma mkuu Nasari anasema kuwa Bunge la Septemba alihudhuria
 
Wale wabunge wa viti maalumu CUF, mahakama iliamua nini na uamuzi wa mahakama uliwarudishia Ubunge? Nassari kabla ya yote angempigia Spika ampe ufafanuzi wake kuhusu hivyo vikao; mahakama inaweza ikatoa uamuzi wakati maamuzi mengine (uchanguzi) yameshafanyika

Jana Nasari kasema amempigia Spika mara kadhaa hapokei simu yake
 
Back
Top Bottom