Kwa wana jf wote.

Kwa wana jf wote.

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Posts
1,450
Reaction score
492
Habari jenyu bhanaa!!
Wana JF nina imani sote tupo poa, kwa wale wenye matatizo mungu awape faraj.
Binafsi nimefurahishwa na cahangamoto mbalimbali kutoka kwa wenye busara hasi na chanya zilizomo ndani ya jamvi hili ambapo kwa kiasi kikubwa ni shule tosha. na kutufanya tunaonekane kama wana ndugu. Sasa wazo langu ni hili, sote kwa pamoja kupitia kwa moderatos wetu wa jamvi hili nilikuwa napendekeza uwepo utaratibu wa kufanya jumuiko la wanajamvi wote kila mwisho wa mwaka (ila iwe hiari na si lazima) ambapo mijadala mbalimbali inaweza kuendeshwa kama njia moja wapo ya kuongezeana maarifa na kujenga mahusiano ya karibu zaidi.

Kongamano hili linaweza kufanikishwa na sisi wadau wenyewe kwa kutoa michango ya kugharimia kila kitu. je, wanajamvi mnasemaje kwa hili?

Naomba kuwasilisha.
 
well said! ila tukae kwa mujibu wa majukwaa
 
Ni wazo zuri....Hili jumuiko ni live au online??? Kama ni physically changamoto ni kuwa wana jf wametawanyika ulimwengu mzima..... labda kila zone wawe nalo la kwao au iwe baadhi ya sehemu tu walipo watu wengi
 
Katika jumuiko hilo tutajitambulisha kwa ID zetu??
 
Mimi kuja natamani kweli ila I JUST LIKE KIND OF ENJOY BEING INVICIBLE!!!!!!! I guess ill pass!

Swali la Msingi!!! WHOSE TREAT IS IT ANYWAY!!!? (Dont tell me its yours mdau, umeamua kumwaga radhi humu!!!!!!!! WOW!)
 
mbona ndio tunajipanga kwa suala hilo.....thread ipo chit chat tayari......
 
Heeee mnataka kila mtu aje anione jinsi nilivyo kibabu?! Lol!
 
I will pass 2!
Mimi kuja natamani kweli ila I JUST LIKE KIND OF ENJOY BEING INVICIBLE!!!!!!! I guess ill pass!

Swali la Msingi!!! WHOSE TREAT IS IT ANYWAY!!!? (Dont tell me its yours mdau, umeamua kumwaga radhi humu!!!!!!!! WOW!)
 
Mimi kuja natamani kweli ila I JUST LIKE KIND OF ENJOY BEING INVICIBLE!!!!!!! I guess ill pass!

Swali la Msingi!!! WHOSE TREAT IS IT ANYWAY!!!? (Dont tell me its yours mdau, umeamua kumwaga radhi humu!!!!!!!! WOW!)

Yaap, kwa nyie ambao tayari mmechangia, kwanza nilikuwa nafikiri tuanze na wale waliopo bongo na hata mikoa ya jirani kutegemea uwezo wa mtu.

Kongamano hilo linaweza kuwa live au physically na wale ambao wapo mbali wanaweza kuchangia online.

Kama nilivyoeleza awali hili ni suala la hiari hivyo itatupasa sisi wenyewe tuingie mifukoni na kufanikisha hilo lakini tukitegemea mwongozo kutoka kwa mods.

Yaa! suala la kukaa kwa mujibu wa majukwaa bila shaka ni la msingi. hebu tuendelee kutoa mawazo kwa nia ya kufanikisha hili.

Kuhusu jinsi ya kujitambulisha hili ni shwa la kuafikiana hapo baadaye: aidha kwa ID yako au kivingine. LINAJADILIKA.
modes tunaomba mliweke hapa bodi ili watu wachangie zaidi.
 
Ujue wana jamii jf wanaonekana wanapendelea zaidi kuwa invissible kuliko kuwa vissible.mii nashauri kongamano lifanyike on line
 
Ujue wana jamii jf wanaonekana wanapendelea zaidi kuwa invissible kuliko kuwa vissible.mii nashauri kongamano lifanyike on line

Bado uwezekano wa kuwa invissible hata wakiwa hapo upo, na kama ni suala la online nafikiri hata hivi tunavyochart ni kihivyo tu. Ndiyo maana nikasema suala la kutambulika members linaweza kutengenezewa utaratibu na watu tukakutana pasipo kutambuana mbali kuonana tu. hata hivyo watu binafsi hawatazuiliwa kutambuana nje ya ukumbi, aidha kutokana na kuridhishwa na hoja za mjenga hoja nk.
 
Mimi kuja natamani kweli ila I JUST LIKE KIND OF ENJOY BEING INVICIBLE!!!!!!! I guess ill pass!

Swali la Msingi!!! WHOSE TREAT IS IT ANYWAY!!!? (Dont tell me its yours mdau, umeamua kumwaga radhi humu!!!!!!!! WOW!)
Inawezekana kabisa kuhudhuria na tukaendelea kuwa invisible......... kwenye kujitambulisha kila mtu atatumia jina lake la ukweli maana si ajabu utakuta watu kibao wanakufahamu. kama mimi nikijitambulisha ni Jenista Haule mtajua kuwa ni FP?
 
Inawezekana kabisa kuhudhuria na tukaendelea kuwa invisible......... kwenye kujitambulisha kila mtu atatumia jina lake la ukweli maana si ajabu utakuta watu kibao wanakufahamu. kama mimi nikijitambulisha ni Jenista Haule mtajua kuwa ni FP?
Af una akili wewe!
ahahhahahhahhhahha full mimi ndo Kizimba Mlatyo nani atajua!ahahahhahah dadamkubwa bana!ila kujua kwa ID ndo poa bana so funny
 
Mimi bubu nazungumza kwa kalamu tuuuuu! Ila nipo tayari kuchangia mkutane.
 
haswaaaaa.......... betlehem

mi ntaangalia tu taarifa za habari saa mbili au kwenye blogu, fesibuku na twita!!!

kuna raha flani kuwa anonymous!!!

Ila kuna pipoz jamani wanapenda kujulikana kwa nguvu....................pyuuuuh!!! (nawamezea)
 
Last edited by a moderator:
Af una akili wewe!
ahahhahahhahhhahha full mimi ndo Kizimba Mlatyo nani atajua!ahahahhahah dadamkubwa bana!ila kujua kwa ID ndo poa bana so funny
ni kweli mdogo wangu, ila sasa si watu hawataki tujue huyu ndo snowhite!
fikiria umehudhuria na shem naye huyo....... katika utambulisho yeye anasema mimi ndo Boflo....... na wewe ndo lara 1, mtanunianaje sasa!
 
Last edited by a moderator:
ni kweli mdogo wangu, ila sasa si watu hawataki tujue huyu ndo snowhite!
fikiria umehudhuria na shem naye huyo....... katika utambulisho yeye anasema mimi ndo Boflo....... na wewe ndo lara 1, mtanunianaje sasa!

mimi shem wako huwa anajua ID yangu!yupo humu humu JF but boonge la mwanasiasa huku MMU anapita tu!
 
True dat kuwa anon kuna raha zake lol
haswaaaaa.......... betlehem

mi ntaangalia tu taarifa za habari saa mbili au kwenye blogu, fesibuku na twita!!!

kuna raha flani kuwa anonymous!!!

Ila kuna pipoz jamani wanapenda kujulikana kwa nguvu....................pyuuuuh!!! (nawamezea)
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom