reacted to Masagala's post in the thread Ndio maana mchepuko akishajua una visenti anakulazimisha mzae pamoja na ndio maana siku ya msiba wa baba yako watoto wengi hujaa siku ya mirathi with
reacted to Robert Heriel Mtibeli's post in the thread Jamii za Pwani malezi ya watoto yamewashinda. Dini imeshindwa kuwasaidia pia with
reacted to Its Pancho's post in the thread Baada ya miaka miwili anarudi na kuomba nimuoe bila mahari with
reacted to Brightburn's post in the thread Baada ya miaka miwili anarudi na kuomba nimuoe bila mahari with
reacted to Gunner11's post in the thread Ewe mwanaume usikubali kuendeshwa na mwanamke. with