Kwa wana jf wote.

Kwa wana jf wote.

kumbuka serikali inaichukulia JF kama chama hatari cha upinzani kinachoendeshwa kinyume cha sheria, jamaa zake Ulimboka watafanya kazi yao na kuna watu wataumia. Ila kama itawezekana kujitokeza kimtindo kama avata yangu ilivyo, ita kuwa salama zaidi

]Wadau mi ni mwanachuo mnaonaje aka kaboom kangu nkikachapishia flana za jf c mtanipa support[/COLOR]?


Jaslaws: Hapana shaka wazo lako ni zuri, ila linaweza kujenga hofu ya kile kinachoelezwa hapo kwenye blue. tuingie pale ki kawaida zaidi bila kuonesha indication yoyote.
 
Mimi sijakusoma unamaanisha nini!! Labda ungefafanua zaidi kwani hapa kwa mjibu wa mleta mada ni kupanuana upeo na kujenga mshikamano zaidi.
tutajenga na tumeshajenga mshikamano hapa jamvini kwa misingi hiyo kufanya kongamano ili iweje umjue raha jipe au nini zaidi
 
Back
Top Bottom