kosa lingine tena.bado hujaisoma thread yangu vzuri.pitia kwa mara ya pili.kwa jinsi unavyo niandama,nadhani unahitaji uwe rafiki yangu.cjui kwanini nawaza hivyo....kuna kusudi.Nakukosoa siku tukikutana kwenye basi unikanyage. . .
Ungezingatia herufi kubwa ingependeza sana kujua nini kimeanzia wapi na kuishia wapi.
kosa lingine tena.bado hujaisoma thread yangu vzuri.pitia kwa mara ya pili.kwa jinsi unavyo niandama,nadhani unahitaji uwe rafiki yangu.cjui kwanini nawaza hivyo....kuna kusudi.
Nakukosoa siku tukikutana kwenye basi unikanyage. . .
Ungezingatia herufi kubwa ingependeza sana kujua nini kimeanzia wapi na kuishia wapi.
kwa tuliozoea kukutana....ya JF tunayaacha humuhumu....kinachoendelea ni kula maisha....
Hitaji?Rafiki?kosa lingine tena.bado hujaisoma thread yangu vzuri.pitia kwa mara ya pili.kwa jinsi unavyo niandama,nadhani unahitaji uwe rafiki yangu.cjui kwanini nawaza hivyo....kuna kusudi.
itafahamika 2.ngoja 2one.