Kwa wale waliowahi kujilipua nje ya nchi karibuni mnipe uzoefu.


dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
2,107
Likes
2,800
Points
280
Age
27
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
2,107 2,800 280
Habarini waungwana


Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, kuna biashara moja ivi nilikuwa naifikiria kuifanya sana uzoefu nayo sina, kwahiyo nimeamua kuleta huu mjadala kwa wataalam ili mnipe mbinu na njia stahiki za kuweza kufikia hilo lengo ninalolikusudia. Biasha yenyewe ni hii , nataka niwe naenda kuchukua nguo + spea za pikipiki ama hardware. Kwa wale waliowahi fika Dubai ama wanaendaga kuchukua bidhaa zao huko wanipe mlolongo wa kupata Visa, gharama za nauli kwenda na kurudi, chakula pamoja na malazi, tafadhali ifafanue kwa hela ya kitanzania.

Usiriyasi unahitajika kwa kweli katika hili.




Young


Dimaa.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,387
Likes
3,134
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,387 3,134 280
Habarini waungwana


Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, kuna biashara moja ivi nilikuwa naifikiria kuifanya sana uzoefu nayo sina, kwahiyo nimeamua kuleta huu mjadala kwa wataalam ili mnipe mbinu na njia stahiki za kuweza kufikia hilo lengo ninalolikusudia. Biasha yenyewe ni hii , nataka niwe naenda kuchukua nguo + spea za pikipiki ama hardware. Kwa wale waliowahi fika Dubai ama wanaendaga kuchukua bidhaa zao huko wanipe mlolongo wa kupata Visa, gharama za nauli kwenda na kurudi, chakula pamoja na malazi, tafadhali ifafanue kwa hela ya kitanzania.

Usiriyasi unahitajika kwa kweli katika hili.




Young


Dimaa.
Kuhusu nauli, kwa ndege ya Dubai One kwenda na kurudi ni kama sh 850, 000/=. Lakini bei inategemea msimu.
 
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
2,107
Likes
2,800
Points
280
Age
27
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
2,107 2,800 280
Kuhusu nauli, kwa ndege ya Dubai One kwenda na kurudi ni kama sh 850, 000/=. Lakini bei inategemea msimu.
Mkuu hebu naomba nifafanulie vizuri kuhusu malazi chakula, malazi , gharama za kufunga mzigo ambao utanilipa vizuri , nauli ya mzigo na namna ya kupata Visa.
 
T

True legacy

Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
76
Likes
42
Points
25
T

True legacy

Member
Joined Dec 16, 2016
76 42 25
Pata mtu anayeenda huko then get experience, mambo ya visa Na nauli easy hata Google anaweza kukupa suluhu.
 
ndaga boy mtemi

ndaga boy mtemi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2018
Messages
329
Likes
84
Points
45
ndaga boy mtemi

ndaga boy mtemi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2018
329 84 45
unapata mwongozo ingia google
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,432
Likes
11,205
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,432 11,205 280
Kuhusu nauli, kwa ndege ya Dubai One kwenda na kurudi ni kama sh 850, 000/=. Lakini bei inategemea msimu.
Mkuu hebu naomba nifafanulie vizuri kuhusu malazi chakula, malazi , gharama za kufunga mzigo ambao utanilipa vizuri , nauli ya mzigo na namna ya kupata Visa.
Jadilini hapahapa msiende Pm maana nasi wengine tuna ndoto kama zenu tu
 
AKASINOZO

AKASINOZO

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
526
Likes
684
Points
180
AKASINOZO

AKASINOZO

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
526 684 180
Hata za huku kwa M7 unataka ? Make niko hapa Murongo -Kikagati Border naelekea Mbalala city kwa kilikizo kidgo
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272