Wachezaji waliowahi kucheza nje ya Nchi wameleta mchango gan kwa jamii iliyozunguka kisoka?

H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,458
Points
2,000
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,458 2,000
Habarini wanajamvi......

Naomba kuuliza wachezaji waliowahi kucheza Moira wa miguu nje ya Nchi walishawahi kuleta tija yeyote kwenye jamii iliyozunguka kisoka?

Walishawahi kuanzisha hata academic za mpira wa miguu?

Kama hawajawahi kufanya hivo mpira wetu utaendelea lini?

Kwanin mchezaji uecheze ligi kubwa za nje huku ukilipwa hela kubwa halafu uje ushindwe hata kuanzisha academic za mpira wa miguu ukawanoa vijana wakiwa wadogo ili wajiendeleze kisoka na kuwa wachezaji wakubwa kupitia wewe?

Samata kwa mshahara unaolipwa utashindwa hata kuanzisha academic ya vijana?

Hebu kuwa mfano wa kuigwa bhana...


Tuwaache waliotangulia,

Tumhamasishe Samata awe mfano...
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
2,968
Points
2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
2,968 2,000
wewe umeifanyia nini nchi yako?
walete au wasilete hayo ni maisha yao binafsi haiwahusu,tija gani kwani jamii ndio imewapeleka huko? au ni juhudi zao binafsi?
,kwani serikali inafanya nini kuendeleza huo mpira?
 
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,458
Points
2,000
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,458 2,000
wewe umeifanyia nini nchi yako?
walete au wasilete hayo ni maisha yao binafsi haiwahusu,tija gani kwani jamii ndio imewapeleka huko? au ni juhudi zao binafsi?
,kwani serikali inafanya nini kuendeleza huo mpira?
Baharia una ugomvi na Mimi?

Nije nikuombe msamaha? Maana hili povu la kiwango cha juu kabisa....

Nirudi kwenye comment yako,

Sijasema wajitoleeee,ila wafanye kama biashara wajenge academics tupeleke watoto wetu kwenye hizo academics maana mpira unalipa kuliko mambo mengine...

Unakwama wap Bavaria?
 
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,594
Points
2,000
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,594 2,000
Abdi Banda ana academy kwao TANGA
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
2,968
Points
2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
2,968 2,000
Baharia una ugomvi na Mimi?
Nije nikuombe msamaha? Maana hili povu la kiwango cha juu kabisa....
Nirudi kwenye comment yako,
Sijasema wajitoleeee,ila wafanye kama biashara wajenge academics tupeleke watoto wetu kwenye hizo academics maana mpira unalipa kuliko mambo mengine...
Unakwama wap Bavaria?
tehteh
hakuna ugomvi mkuu
take it easy baharia,,hapo mwanzo hakusema kama ni biashara,,,,
 
Kenjewala

Kenjewala

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
819
Points
1,000
Kenjewala

Kenjewala

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
819 1,000
Kwan hilo ni jukumu lao au la Tff na serikali....??

Acha watu waishi wanavotaka bana

Mbna watu wanaenda kufanya kazi za udaktar nje na hawafungui hospital hapa bongo na hamsemi

Au unataka mwalimu akienda nje bas aje aanzishe shule bongo ...??

Hilo sio jukumu lao
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,531
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,531 2,000
Habarini wanajamvi......

Naomba kuuliza wachezaji waliowahi kucheza Moira wa miguu nje ya Nchi walishawahi kuleta tija yeyote kwenye jamii iliyozunguka kisoka?

Walishawahi kuanzisha hata academic za mpira wa miguu?

Kama hawajawahi kufanya hivo mpira wetu utaendelea lini?

Kwanin mchezaji uecheze ligi kubwa za nje huku ukilipwa hela kubwa halafu uje ushindwe hata kuanzisha academic za mpira wa miguu ukawanoa vijana wakiwa wadogo ili wajiendeleze kisoka na kuwa wachezaji wakubwa kupitia wewe?

Samata kwa mshahara unaolipwa utashindwa hata kuanzisha academic ya vijana?

Hebu kuwa mfano wa kuigwa bhana...


Tuwaache waliotangulia,

Tumhamasishe Samata awe mfano...
Kichuya atakuja kuanzisha.
 

Forum statistics

Threads 1,336,678
Members 512,696
Posts 32,547,530
Top