Kwa wale madomo zege!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale madomo zege!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SUPERUSER, Sep 1, 2011.

  1. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    wakati nikiwa nabrowse kutafuta movies za kudownload...nikadownload series inaitwa PICKUP ARTIST...jamaa anafundisha watu jins ya kuwa na confidence,jins ya kuanzisha mazungumzo unapokutana na msichana club,barabarani etc,jins ya ku initiate 1st kiss etc...kwa wale ambao hamjaangalia u should find it,it's really great trust me...najua a lot of guys out there tunaishiwaga maneno esp unapokutana na msichana ambae unampenda..kazi kwenu wadau
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    PICK UP ARTIST.................vp we ushampata kwa hzo tips za huyo jamaa?
     
  3. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    cjazitumia coz i already have a girlfrnd...but they are good tips that anybody should know cyo lazima purpose iwe ni kutafuta demu
     
  4. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So u ar nt a domo zege since uhv a grlfrnd.ngoja siku akususe ndi utajua nawe domo zege.bt thnx 4uar advice cc domozege.....
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii itakuwa ya madomo zege wa kizungu, version ya kiswahili bado wakuu, msipeane moyo bure. wee unazani toto linalokula mahindi ukalitokee na pick up artist ya dvd litakuelewa?

    Halaf naona kama hiki kizazi cha kiume kinapoteza daireksheni siku hizi! khaaaa!
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,074
    Likes Received: 2,881
    Trophy Points: 280
    asante
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    ningeomba ututafutie na ya wadada......kuna saa zingine namdondokea jamaa....domo linakuwa zege.....naishia kufanya body langueji....jamaa linakuwa halielewi....nadhani site kama hiyo ukinitafutia....itanifaa zaidi........
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sijakupata, toa mfano.........
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Mmmh!
    .
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    kwani domo kuwa zege....wewe unaelewaje?.....
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    usihofu cutie, hiyo dvd itawapa tuition ya kusoma bode langueji. nadhani itakuwa full package manake kuna watu wanatumia very old lines,hadi huruma!
    <br />
    <br />
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo mkuu unahimiza watu waitafute hyo muvi waongeze maujuz ya kutongoza halafu so what? Outcome yake ni nini? Kama si kuchochea uzinzi hapa Tz na kuongezeka kwa maambukiz? Da hiki kizazi cha bongofleva kazi ipo kukilea,yaani hadi muv za namna ya kutongoza zipo cku hz ili ku accelerate rate ya utongozaji. Dah kaaaaz kweli kwel.
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Unaguna nini,unashangaa au ni nini? Ndio kizaz tulichonacho hz a.k.a kizazi cha zinaa.
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Duh! Nilikuwa sijui hili.
    Body Language sikuhizi ni ngumu kueleweka sababu nyie mna mivuto ya kila aina ni vyema kuongea tu Sema nae Usione Soo
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Uuuuuh,ntajitaid niidownload na kasimu kangu then ntakupa mrejesho
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    sasa naanzaje?....kwamba......samahani sijui nimekufananisha?....hiyo ni old style......au labda....mmmh....inakuwa ngumu kidogo.......
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hivi mwl anapofundisha topic ya reproduction ana maanisha wanafunzi wakafanye uzinzi au anawapa knowledge ya kuelewa wao ni nani na wametoka wapi,kwa hili hamaanishi kufanya uzinzi ana maanisha kuwapa uelewa vijana wkt wanapotafuta wachumba wasije wakashindwa kuongea na kukosa bahati yake. acha kuhukumu watu kwa mawazo yako mwenyewe.

     
  18. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    The Pickup Artist is an American reality show on VH1 which focuses on a group of eight or nine male contestants who have historically been unsuccessful in love and relationships learning the art of the "pickup" as taught by seduction artist Mystery (Erik von Markovik) and his wings.[SUP][2][/SUP] The first season featured "wings" J-Dog (Justin Marks) and Matador (Stan Tayi), and in the second season, J-Dog was replaced by Tara. In eight episodes, Mystery teaches the contestants with guidance and training to meet potential mates in various locations, such as coffee shops and night clubs. The contestants of the show compete with each other through a series of challenges. Most of the challenges on the first season involved picking up women in different situations, such as on a bridge during the day or in a nightclub. Some of the challenges were more novel, such as the second to last challenge (in the first season) where the men had to pick up a stripper, described by Mystery as "the ultimate challenge.".......njia rahc kudownload>install bit torrent or u torrent then google: mfano" pick up artist s01e01 torrent"...
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Asante....
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli siku hizi wanaume mnafundishwa sana jinsi ya kutongoza, mshindwe wenyewe tu!!
     
Loading...