Kwa umati huu wa wananchi kwa CHADEMA kuhitimisha kampeni za ubunge Jimbo la Ukonga ni dhihirisho la kuchokwa kwa CCM nchini

gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
8,529
Points
2,000
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
8,529 2,000
Viongozi wa kitaifa wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mwenyekiti Freeman Mbowe, Katibu Mkuu Dr Vicente Mashinji na Mbunge wa Jimbo la Kawe Mh Halima Mdee wakihitimisha kampeni za kumnadi mgombea ubunge Jimbo la Ukonga kupitia Chadema dada Asia Msangi

Kwa umati huu ni salamu kwa Mwenyekiti wa ccm taifa kuwa upinzani kupitia vyama vya siasa ni imani iliyojengeka kwenye fikra za wananchi

Upinzani haumalizwi kwa nguvu ya dola, nguvu ya dola hunyamazisha tu upinzani lakini siyo kuufuta, ili mpunguze nguvu ya upinzani tendeni haki kwa makundi yote ya kijamii bila kujali matabaka

Ccm wajitafakari siasa zao za hovyo namna zinavyogawa taifa kwa misingi ya kisiasa, hali hii inaongeza upinzani dhidi ya ccm na serikali kwa ujumla badala ya kuupunguza nguvu

Chama kilicho na rasilimali watu wengi namna hii utasemaje kinakufa! Akili za kujipa faraja hewa kwa Viongozi wa ccm na serikali iliyopo madarakani kuwa upinzani umekufa ndio zinawafanya washindwe kuona jambo katika uhalisia wake

Tunaomba mpambano huu wa Chadema vs Ccm uwe wa kisiasa na siyo mpambano wa vyombo vya Usalama vs Chadema kama ambavyo tumeona chaguzi karibu zote zilizopita

Rais Magufuli simamia haki ya wananchi ya kuchagua chaguo lao sahihi na siyo vyombo vya dola viwe sehemu ya haki hiyo kuchagulia wawakilishi wao kwa niaba yao kama ambavyo imezoeleka chaguzi nyingi zilizopita
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,047
Points
2,000
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,047 2,000
Hali kama hii ndio inawafanya CCM washindwe kuelewa wafanye nini kuimaliza CHADEMA na upinzani kwa ujumla.

Nilishwaambia kupitia hapa JF kuwa wanachokifanya kwa lengo la kutaka eti kuua upinzani hakina tofauti na mtu anaetaka kuua nyoka kwa kuponda mkia badala ya kichwa.

Watakachofanikiwa ni kuchelewesha tu safari ya mabadiliko lakini sio kukwamisha safari hiyo kufika mwisho.Safari hii kufika mwisho ni swala la muda tu na si vinginevyo.

Kwa kifupi, CCM wamepaniki, wamechanganyikiwa, wamejawa hofu ya kupoteza dola na zaidi wako very frustrated kiasi kwamba wameamua hata kama watatoka madarakani basi watoke wakiwa wamefanya kila aina ya vurugu, vituko, uovu, n.k kwani wameshajikatia tamaa na hivyo hawaoni hasara kufanya lolote maana hakuna hasara kubwa kwao kama kupoteza dola.

Yaani walichoamua ni kama ni yale ya kwenye soku kuwa hata kama mnatufanga, lakini na sisi chenga twawala.

Bahati mbaya wao chenga zao ni Polisi, NEC, Wakurugenzi wa Halamashauri, n.k.
kwani hao watu wote wamekuambia wataipigia kura Chadema? Kuna wana CCM hapo wamekuja kuwachora tu
 
M

Makwasa

Senior Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
188
Points
225
M

Makwasa

Senior Member
Joined Aug 28, 2018
188 225
Sina neno zaidi ya kumtakia ushindi Mh. mtarajiwa Asia Msangi.

Huyu mkurya hana jipya maana hawezi achia ubunge akiwa na kaki halafu arudi tena na kijani kuuomba tena ubunge ule ule sehemu ile ile kwa watu wale wale.

Ulipewa ukauacha sasa ngoja apewe mwingine wewe kalime matembele mabondeni huko na ndugu zako,shubaaaaamit.
Hakuna CHADEMA hapa mura tulilima matembele naye tunashiriki mambo mengi pamoja. Jimbo in la Waitara kabla ya misaa ya pili kuisha. Aanzeni kutafuta sababu za kushindwa maana ni lazima CDM Ishindwe Ukonga.
 
T

Tprecious

Senior Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
169
Points
250
T

Tprecious

Senior Member
Joined Aug 29, 2018
169 250
Bila tume bila police ccm ni wepesi kuliko pamba mana ishachokwa cku nyingi
 
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
2,128
Points
2,000
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
2,128 2,000
Upande wa pili, vipi picha tuone wale wa green leaf
 
M

MASIGA

Senior Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
129
Points
500
M

MASIGA

Senior Member
Joined Aug 29, 2015
129 500
Wadanganyeni wajinga.... Hizo picha zote sio za mkutano wa jana.... Mtapata tabu sana.... Mapemaaa tumeweka kwenye kamba...
 
Masodas

Masodas

Member
Joined
Jun 4, 2018
Messages
39
Points
125
Masodas

Masodas

Member
Joined Jun 4, 2018
39 125
Nimeelewa sehemu moja katika uzi wa mtoa mada,
Chama tawala tendeni haki kwa makundi yote ya kijamii bila kujali matabaka,mwisho wa kunukuu
Upendo haulazimishwi bali upendo hushawishiwa ila binafsi sina chama
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
4,494
Points
2,000
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
4,494 2,000
Nimeelewa sehemu moja katika uzi wa mtoa mada,
Chama tawala tendeni haki kwa makundi yote ya kijamii bila kujali matabaka,mwisho wa kunukuu
Upendo haulazimishwi bali upendo hushawishiwa ila binafsi sina chama
Uko chadema
 
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
2,970
Points
2,000
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
2,970 2,000
Lkn hao wote ni wakazi wa ukonga na wanasifa za kupiga kura sio ikawa watu wametoka kimara na mbagala wanajaza uwanja uchaguzi ukipita matokeo yakitoka tunaanza lawama
Kama mtu anatoka kimara...kawe...anaenda kumsikiliza mbowe kwa gharama zake ni jambo jema sana....!!! Kuliko ccm wanaosombwa kwa maroli kama ng'ombe!!
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,721
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,721 2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
75,624
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
75,624 2,000
Viongozi wa kitaifa wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mwenyekiti Freeman Mbowe, Katibu Mkuu Dr Vicente Mashinji na Mbunge wa Jimbo la Kawe Mh Halima Mdee wakihitimisha kampeni za kumnadi mgombea ubunge Jimbo la Ukonga kupitia Chadema dada Asia Msangi

Kwa umati huu ni salamu kwa Mwenyekiti wa ccm taifa kuwa upinzani kupitia vyama vya siasa ni imani iliyojengeka kwenye fikra za wananchi

Upinzani haumalizwi kwa nguvu ya dola, nguvu ya dola hunyamazisha tu upinzani lakini siyo kuufuta, ili mpunguze nguvu ya upinzani tendeni haki kwa makundi yote ya kijamii bila kujali matabaka

Ccm wajitafakari siasa zao za hovyo namna zinavyogawa taifa kwa misingi ya kisiasa, hali hii inaongeza upinzani dhidi ya ccm na serikali kwa ujumla badala ya kuupunguza nguvu

Chama kilicho na rasilimali watu wengi namna hii utasemaje kinakufa! Akili za kujipa faraja hewa kwa Viongozi wa ccm na serikali iliyopo madarakani kuwa upinzani umekufa ndio zinawafanya washindwe kuona jambo katika uhalisia wake

Tunaomba mpambano huu wa Chadema vs Ccm uwe wa kisiasa na siyo mpambano wa vyombo vya Usalama vs Chadema kama ambavyo tumeona chaguzi karibu zote zilizopita

Rais Magufuli simamia haki ya wananchi ya kuchagua chaguo lao sahihi na siyo vyombo vya dola viwe sehemu ya haki hiyo kuchagulia wawakilishi wao kwa niaba yao kama ambavyo imezoeleka chaguzi nyingi zilizopita
Ccm ilishachokwa kitambo sana ndiyo maana sasa wanalazimisha kukubalika
 
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
1,000
Points
2,000
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
1,000 2,000
Hawezi kutangazwa mshindi hata angejaza mkoa mzima, mtangazaji matokeo wa kumtangaza Asia Msangi ameshinda uchaguzi hayupo katika serikali hii ya jiwe
 

Forum statistics

Threads 1,316,005
Members 505,466
Posts 31,876,263
Top