Kwa umati huu wa wananchi kwa CHADEMA kuhitimisha kampeni za ubunge Jimbo la Ukonga ni dhihirisho la kuchokwa kwa CCM nchini

gemmanuel265

JF-Expert Member
Feb 16, 2016
8,504
2,000
Viongozi wa kitaifa wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mwenyekiti Freeman Mbowe, Katibu Mkuu Dr Vicente Mashinji na Mbunge wa Jimbo la Kawe Mh Halima Mdee wakihitimisha kampeni za kumnadi mgombea ubunge Jimbo la Ukonga kupitia Chadema dada Asia Msangi

Kwa umati huu ni salamu kwa Mwenyekiti wa ccm taifa kuwa upinzani kupitia vyama vya siasa ni imani iliyojengeka kwenye fikra za wananchi

Upinzani haumalizwi kwa nguvu ya dola, nguvu ya dola hunyamazisha tu upinzani lakini siyo kuufuta, ili mpunguze nguvu ya upinzani tendeni haki kwa makundi yote ya kijamii bila kujali matabaka

Ccm wajitafakari siasa zao za hovyo namna zinavyogawa taifa kwa misingi ya kisiasa, hali hii inaongeza upinzani dhidi ya ccm na serikali kwa ujumla badala ya kuupunguza nguvu

Chama kilicho na rasilimali watu wengi namna hii utasemaje kinakufa! Akili za kujipa faraja hewa kwa Viongozi wa ccm na serikali iliyopo madarakani kuwa upinzani umekufa ndio zinawafanya washindwe kuona jambo katika uhalisia wake

Tunaomba mpambano huu wa Chadema vs Ccm uwe wa kisiasa na siyo mpambano wa vyombo vya Usalama vs Chadema kama ambavyo tumeona chaguzi karibu zote zilizopita

Rais Magufuli simamia haki ya wananchi ya kuchagua chaguo lao sahihi na siyo vyombo vya dola viwe sehemu ya haki hiyo kuchagulia wawakilishi wao kwa niaba yao kama ambavyo imezoeleka chaguzi nyingi zilizopita
 

allenbina

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
409
250
Lkn hao wote ni wakazi wa ukonga na wanasifa za kupiga kura sio ikawa watu wametoka kimara na mbagala wanajaza uwanja uchaguzi ukipita matokeo yakitoka tunaanza lawama
Jamani uchaguzi umeishaisha, tupeni sasa matokeo ya picha za umati wenu sana. Nyie viumbe wa sayari ipi hata mjifunzi to wakati wa mafuriko hewa ya 2015 bado hamuoni aibu kujivunia umati?
 

allenbina

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
409
250
Lkn hao wote ni wakazi wa ukonga na wanasifa za kupiga kura sio ikawa watu wametoka kimara na mbagala wanajaza uwanja uchaguzi ukipita matokeo yakitoka tunaanza lawama
Jamani uchaguzi umeishaisha, tupeni sasa matokeo ya picha za umati wenu sana. Nyie viumbe wa sayari ipi hata mjifunzi to wakati wa mafuriko hewa ya 2015 bado hamuoni aibu kujivunia umati?
 

allenbina

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
409
250
Lkn hao wote ni wakazi wa ukonga na wanasifa za kupiga kura sio ikawa watu wametoka kimara na mbagala wanajaza uwanja uchaguzi ukipita matokeo yakitoka tunaanza lawama
Jamani uchaguzi umeishaisha, tupeni sasa matokeo ya picha za umati wenu sana. Nyie viumbe wa sayari ipi hata mjifunzi to wakati wa mafuriko hewa ya 2015 bado hamuoni aibu kujivunia umati?
 

allenbina

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
409
250
Lkn hao wote ni wakazi wa ukonga na wanasifa za kupiga kura sio ikawa watu wametoka kimara na mbagala wanajaza uwanja uchaguzi ukipita matokeo yakitoka tunaanza lawama
Jamani uchaguzi umeishaisha, tupeni sasa matokeo ya picha za umati wenu sana. Nyie viumbe wa sayari ipi hata mjifunzi to wakati wa mafuriko hewa ya 2015 bado hamuoni aibu kujivunia umati?
 

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Feb 10, 2014
2,276
2,000
Hali kama hii ndio inawafanya CCM washindwe kuelewa wafanye nini kuimaliza CHADEMA na upinzani kwa ujumla.

Nilishwaambia kupitia hapa JF kuwa wanachokifanya kwa lengo la kutaka eti kuua upinzani hakina tofauti na mtu anaetaka kuua nyoka kwa kuponda mkia badala ya kichwa.

Watakachofanikiwa ni kuchelewesha tu safari ya mabadiliko lakini sio kukwamisha safari hiyo kufika mwisho.Safari hii kufika mwisho ni swala la muda tu na si vinginevyo.

Kwa kifupi, CCM wamepaniki, wamechanganyikiwa, wamejawa hofu ya kupoteza dola na zaidi wako very frustrated kiasi kwamba wameamua hata kama watatoka madarakani basi watoke wakiwa wamefanya kila aina ya vurugu, vituko, uovu, n.k kwani wameshajikatia tamaa na hivyo hawaoni hasara kufanya lolote maana hakuna hasara kubwa kwao kama kupoteza dola.

Yaani walichoamua ni kama ni yale ya kwenye soku kuwa hata kama mnatufanga, lakini na sisi chenga twawala.

Bahati mbaya wao chenga zao ni Polisi, NEC, Wakurugenzi wa Halamashauri, n.k.
Picha za 2014/5
 

Mag3

JF-Expert Member
May 31, 2008
11,169
2,000
Rais Magufuli simamia haki ya wananchi ya kuchagua chaguo lao sahihi na siyo vyombo vya dola viwe sehemu ya haki hiyo kuchagulia wawakilishi wao kwa niaba yao kama ambavyo imezoeleka chaguzi nyingi zilizopita
Rais Magufuli asimamie haki, thubutu! Uchaguzi ukiwa huru na wa haki, hata yeye mwenyewe anajua hawezi kupata hata asilimia ishirini ya kura za Watanzania na hiyo ishirini labda itoke mikoa ile ilee ya kwetu! Kwa mtu asiye na sifa, busara, hekima wala uwezo, ukosefu wa haki na uhuru ndiyo silaha kuu katika kuhakikisha ushindi wa bwerere kama tunavyoshuhudia awamu hii. Fikiria timu iko peke yake uwanjani lakini bado inabidi icheze fouli kujihakikishia ushindi, really?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom