Kwa Tanzania haina maana kukomaa na shule

Kwa Tanzania haina maana kukomaa na shule

NANCA

Member
Joined
Jun 23, 2023
Posts
92
Reaction score
100
Kwa nchi hii kusoma ni upumbavu nambari moja maana unakuta mjinga ana nguvu kuliko msomi na msomi anamfanyia mpumbavu kazi za kipumbavu kwa kumkandamiza mjinga mwingine au msomi mwingine. Kiufupi ktk taifa la giza wapumbavu huwa na nguvu sana kuliko wenye akili. Kuna siku ntaukana uraia wa taifa la giza na nkaishi marekani.
 
Aisee tumeshafiki huku kweli hali mbaya sana na inazidi kuwa mbaya
 
Kwa nchi hii kusoma ni upumbavu nambari moja maana unakuta mjinga ana nguvu kuliko msomi na msomi anamfanyia mpumbavu kazi za kipumbavu kwa kumkandamiza mjinga mwingine au msomi mwingine. Kiufupi ktk taifa la giza wapumbavu huwa na nguvu sana kuliko wenye akili. Kuna siku ntaukana uraia wa taifa la giza na nkaishi marekani.
Wee jamaa poor brain
 
Kwa nchi hii kusoma ni upumbavu nambari moja maana unakuta mjinga ana nguvu kuliko msomi na msomi anamfanyia mpumbavu kazi za kipumbavu kwa kumkandamiza mjinga mwingine au msomi mwingine. Kiufupi ktk taifa la giza wapumbavu huwa na nguvu sana kuliko wenye akili. Kuna siku ntaukana uraia wa taifa la giza na nkaishi marekani.
Usibabaike na mamlaka ya kisiasa ya muda.. Elimu ni muhimu sana kwakuwa hutaishi bongo pekee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa nchi hii kusoma ni upumbavu nambari moja maana unakuta mjinga ana nguvu kuliko msomi na msomi anamfanyia mpumbavu kazi za kipumbavu kwa kumkandamiza mjinga mwingine au msomi mwingine. Kiufupi ktk taifa la giza wapumbavu huwa na nguvu sana kuliko wenye akili. Kuna siku ntaukana uraia wa taifa la giza na nkaishi marekani.
Daah ndugu elimu ilikushinda nini ndo ukaja na huu upuuzi,toka lini elimu ikiawa haina maana.
Hata iweje au uwe ktk mazingirq gani mtu mwenye elimu ni mbora kuliko asie kuwa nayo,sasa kama wewe elimu ilikushinda au pengine vijana wako iliwashinda,usiwakatishe tamaa vijana wa wenginw kutafuta elimu kwani ndio mkombozi wao kifikra na kimaisha pia.
 
Kweli Mkuu unatujenga Sana sisi vijana wa 90s na 20s maana unatuvusha katika vipindi vingi sana vya MAPITO yetu , wewe umekuwa hazina na Sasa unaenda kuwa Tunu . kiukweli ubarikiwe Sana Mkuu na uishi maika Mingi Sana ili vijana waendelee kuvuna hekima zako sikuelewa hili Jambo ila umenijenga Sehemu kubwa
Kipindi cha rais Mwinyi pesa ikawa nje nje wasio na elimu wakawa na hivi vijihela hela.. Kipindi hicho ndio namaliza chuo sina mbele wala nyuma hawa formless na vipesa vyao walitunyanyapaa sana mtaani.. Ila leo hii wako wapi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata mwenendo na kuwa na maadili mema siku hizi kama vile vimewekwa pembeni wakati wa vetting?’!
 
Kweli Mkuu unatujenga Sana sisi vijana wa 90s na 20s maana unatuvusha katika vipindi vingi sana vya MAPITO yetu , wewe umekuwa hazina na Sasa unaenda kuwa Tunu . kiukweli ubarikiwe Sana Mkuu na uishi maika Mingi Sana ili vijana waendelee kuvuna hekima zako sikuelewa hili Jambo ila umenijenga Sehemu kubwa
[emoji173][emoji173][emoji173][emoji419][emoji375]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom