Kwa style hii single mother wataongezeka maradufu!

Kwa style hii single mother wataongezeka maradufu!

sasa akat unapiga kavu unamwagia humo humo ulitegemea ashike nn??
 
Hili ni boya jingine kwahiyo wewe ulitegemea uwe unamwaga tu yeye asimwage
 
Acha utoto, yaah usishangae naanza kwa ukali kidogo. Yaani wewe kwa akili zako unagegeda tuuu, bila hata kutumia kinga unategemea nini hapo.? Kwani nikuulize ni nani anamtegeshea mwenzake hapo wakati wewe ndio wa kwanza kulaumiwa maana umekuwa ukimuomba mgegedo mara kwa mara ukimaliza haja zako kwa kuondoa vigudulia vyako.., acha utoto. Angalia pia maradhi hapo wewe endelea na zinaa hovyo
 
Wakati unamdunga ulikuwa hujui km itapatikana mimba?? Kama mimba siyo kigezo chakuolewa kweli kwanini munadungana kbl ya ndoa, ni dhambi badilisha mienendo yko.
 
Yani kama Jamaa yng fulani hivi.Na Jamaa kaoa na binti hakujua.

Papuchi+dushe=
 
Tukiachana na rate ya single mothers kuongezeka kama maduka ya M-pesa hapa mjini, vipi sasa mkuu kuhusu hiyo Mimba ya madame umepanga kuikubali au kuikataa na upite hivi ??
 
Ulivokuwa unasex nae without using protection ulikuwa unategemea nini??? Kwahiyo ulitaka atoe then baadae uje kumtangaza humu kama wanawake wanakosa vizazi kwasababu ya kufanya abortion!!!

Mmezoea kutuchezea eeenhhh lea mtoto huyo
sio kila tendo linalotendwa peku lengo lake lazima lilete mimba

umetendwa peku marangapi na uko safe?

mjiongezage kwa kweli
 
Unafanya nae mapenzi kashika mimba unashangaa mtu wa ajabu sana wewe ulitegemea hana kizazi wala hashiki mimba acha kukwepa majukumu kwa kisingizio cha mipango wakat ulikuwa huvai kondomu.

Ulivoanza nkajua labda demu kakukataa ukiwa umempa ujauzito kumbe ndo wale wapenda vinavyoelea tu
niligemea burudani tu!

wewe umetoka na wanawake wangapi na ujawaoa?

wacheni kuhalalisha ujinga, yaani hawa viumbe wanaupenda sana usingle maza wenyewe
 
Acha utoto, yaah usishangae naanza kwa ukali kidogo. Yaani wewe kwa akili zako unagegeda tuuu, bila hata kutumia kinga unategemea nini hapo.? Kwani nikuulize ni nani anamtegeshea mwenzake hapo wakati wewe ndio wa kwanza kulaumiwa maana umekuwa ukimuomba mgegedo mara kwa mara ukimaliza haja zako kwa kuondoa vigudulia vyako.., acha utoto. Angalia pia maradhi hapo wewe endelea na zinaa hovyo
daily nawagonga bila kinga, ndom inazuia utamu

hii yote sijatoa mimba kizembe zaid ya kutegwa na huyu single mom mtarajiwa eti akifikiri mimba itamuoa!

kama na wewe unatabia hizi, pole
 
Tukiachana na rate ya single mothers kuongezeka kama maduka ya M-pesa hapa mjini, vipi sasa mkuu kuhusu hiyo Mimba ya madame umepanga kuikubali au kuikataa na upite hivi ??
sina haja ya kuikataa

ila ndio atajioa, maana ndio mafikirio yake eti mimba itafanya nimuoe
 
Back
Top Bottom